• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

nhưng anh ơi..sao có tin nhắn đến mà màn hình không có hiển thị tin nhắn hả anh????

phải vào tận mục tin nhắn mới đọc được anh à

Có phải bạn cài ứng dụng Notifications trong bộ ứng dụng mình share rồi đúng ko, ứng dụng đó là để hiển thị tin nhắn, cuộc gọi nhỡ ở widget màn hình chủ. Bạn bấm Tùy chọn >> Chỉnh sửa >> Thêm Nội dung >> Thông báo là sẽ hiển thị tin nhắn trong 1 widget thông báo. Còn ko muốn như vậy thì xóa ứng dụng đó đi.
Nhìn hình trên của mình có 1 widget Thông báo đó.

yeulam92

Các bác làm ơn cho em hỏi la may nokia 5233 vừa up lên ver 21.1.102 thì có chạy được fw này ko vậy ??

NguyenDuyThanh

Tặng các bạn bài hát bù cho sự chậm trễ :p

[video=youtube;uEYcfiy-tWk]http://www.youtube.com/watch?v=uEYcfiy-tWk[/video]

NguyenDuyThanh

thấy bản này thế nào bạn?

Bạn có thể xem cảm nhận của bạn này để có thêm sự lựa chọn:
hiệu ứng sao tuyệt đẹp.máy chạy nuột..nhanh hơn CFW lần trước anh up.camera nét hơn khá nhiều..menu 3x4 cũng tuyệt luôn..pin thì em chưa biết.còn lại tất cả những gì em đã test thì ok anh à..cám ơn anh nhiều nhiều..:D

NguyenDuyThanh

Yên tâm 1 điều là mình luôn tôn trọng sở thích của các bạn và tích hợp những thứ cần thiết, đầy đủ. Làm ko công :D

P/S: 55 % 2 fw 3x4 và 4x4.

xubaxabu

Dùng 4x4 mấy hôm lại thấy hay hay, ko biết có nên dùng 3x4 nữa ko nhỉ??? Đợi test mới được

NguyenDuyThanh

Đang upload đồng thời 2 bản mà, mũi tên màu đỏ là 3x4

NguyenDuyThanh

Trờj pác duythanh cook nhjều pản wá..pro thật..tjếc wá pj h ko flash dc.phảj đợj trưa maj uj.hjx.aj flash ùj cho xjn ý kiến nha

Cố mấy người flash và cảm nhận rùi đó, bạn xem ở các trang trước nhá!

leenoo

thấy ảnh chụp bật hiệu ứng mà ram đc 60 MB hiệu suất chắc ổn!còn pin nữa thôi!đang dùng bảnV4 của ngviethoa pin khá tốt!

NguyenDuyThanh

Mình upload mà hồi hộp chờ ko kém, 65% cho 2 bản 5233 3x4 và 4x4, đúng là up 2 bản đồng thời lâu thiệt :(

phantom9790

em jaf xong nghịch được một lúc rồi.tất cả đều ổn..chỉ có 1 điều khi em vào cài đặt ứng dụng thì sao nó load chậm quá anh à.không hiểu tại sao nữa..chắc fai mất tới 10s( em test máy 5230 đấy nhé)

NguyenDuyThanh

Dù sao cũng chân thành xin lỗi các bạn vì cái mạng cùi bắp của mình từ chiều làm chậm trễ.

phantom9790

anh ơi.em muốn giải phóng Ram bằng Swiss Manager thì phải làm thế nào hả anh.em giải phóng ram xong thì các ứng dụng đang chạy có bị tắt không anh???

v2honline

anh ơi.em muốn giải phóng Ram bằng Swiss Manager thì phải làm thế nào hả anh.em giải phóng ram xong thì các ứng dụng đang chạy có bị tắt không anh???
Dùng RAMBlow an toàn hơn :)
PS : Một loạt bài bị xóa vì lý do loãng topic. Có lẽ do ae hồi hộp chờ đợi wa' nên mới như vậy. Mong mod thông cảm & sáng mai hãy xóa sau, cho xả láng đêm nay ik :)

MinhThang

Manager
Xin nhắc lại lần cuối đây là Topic kỹ thuật chứ không phải nơi tán ngẫu, đề nghị các bạn hãy tôn trọng Qui định của diễn đàn và chủ Topic, sau bài này ai vi phạm tôi sẽ ban cảnh cáo 1 tuần.