• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

joeD

Ủa sao bên trong Cái RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01V01 mà không phải là V20? cái này đâu phải là tiếng việt đâu bạn, nó là tiếng Anh, pháp đức,TBN .v.v. Vậy sao bạn ghi tiếng việt? Có File Rof2 nào là V20 ko up lên cho mình với. Mà Jaf Thẳng luôn hả? Có cần chép cái bản gốc của nó vào ko ?

JokerB

Có xoay màn hình mà, mình xoay bình thường mà, đang mod lại menu, tìm mãi mới thấy thư mục menu của nó :(

Kenji1992

Ủa sao bên trong Cái RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01V01 mà không phải là V20? cái này đâu phải là tiếng việt đâu bạn, nó là tiếng Anh, pháp đức,TBN .v.v. Vậy sao bạn ghi tiếng việt? Có File Rof2 nào là V20 ko up lên cho mình với. Mà Jaf Thẳng luôn hả? Có cần chép cái bản gốc của nó vào ko ?

v01 đó có tiếng việt trong đó rồi , bạn chỉ cần tải về và flash thôi
Có xoay màn hình mà, mình xoay bình thường mà, đang mod lại menu, tìm mãi mới thấy thư mục menu của nó :(

chia sẽ vs đc hok bạn

JokerB

thư mục 200113DD trong private quy định cách sắp xếp menu, cái này khác với FW 5k8

huaminhquan

bản này co hack chưa zậy mấy bác,mà nâng lên bản này hem biết có chạy SPB nổi k ta

JokerB

hack thì cái này PNHT đã hack sẵn rồi, k cần RomPatcher nữa
bây giờ còn nhiều việc cần làm lắm, PNHT họ làm cho cái gốc rồi, giờ thì tha hồ mà nấu với nướng =))
Cứ từ từ rồi sẽ có như các bản CFW cũ

jackpham

Có ai biết cách đưa widget của Spb ra màn hình chính không?

Có 1 số lỗi chưa fix:
-Lịch không có âm lịch
-Danh bạ add vào cũng như không

gladia

hix sao mình cái mấy cái widget vào thì chỉ có battery widget là lôi ra đc còn mấy cái như accu weather hay deviceinfo cài vào đc nhưng ko lôi ra ngoài HS đc :(

duong8488

Ôi trời, sao sôi nổi wa' vậy, mình ko có máy để test....ai làm ơn làm 1 bản cho....N97 đi !!! Đổi N97 lấy 5800, ai có nhu cầu ko :-s

Status
Không mở trả lời sau này.