• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

joeD

ủa vậy ai có bản hack cho 5800 c6 này chưa vậy cho mình xin với

JokerB

Sao mọi ng` kêu lỗi thêm danh bạ vào HS nhỉ. mình thêm ngon lành mà?? vừa thử gọi = danh bạ đã thêm bên ngoài, ok men :) khoái cái FW này rồi đây =))
1 Lúc nữa mod xong menu up luôn cho mọi ng`
Còn cái vụ gõ tiếng việt khi nhắn tin thì mình pó tay, mặc dù đã thêm vào multitap nhưng vẫn chỉ có tiếng anh
Giờ chỉ có 1 cách làm như hồi sài V2 đó là sửa multitap để gõ kiểu k dùng phím *, tức là gõ kiểu a á à ã ạ â ấ ầ ậ ă ắ ằ ặ nhưng gõ kiểu này mỏi tay chết =))

bosscarrot

Trích ngôn ngữ tiếng việt là trích từ C6 hay 5800 vậy mấy bác. Nếu trích từ C6 thì xem có đánh đc tiếng việt telex ko

joeD

ủa cái FW này không có xoay màn hình ag vậy làm sao chơi game làm sao nhắn tin fullscreen được thiệt là bức xúc quá đi mà

JokerB

Có lẽ nên bỏ kiểu viết tin nhắn = tay và chỉ để như 5k8 thôi thì đc nhưng ngoài akvon và feb ra thì mình k biết còn thư mục nào dính tới cái kiểu viết = tay (hand writing)
Ai biết thì chỉ dùm với

mathanh

ủa cái FW này không có xoay màn hình ag vậy làm sao chơi game làm sao nhắn tin fullscreen được thiệt là bức xúc quá đi mà

có mà ................ mình vừa jaf lại thêm bộ rỏ tiếng việt vào chết máy:( giờ đang cứu em nó đây

jackpham

có mà ................ mình vừa jaf lại thêm bộ rỏ tiếng việt vào chết máy:( giờ đang cứu em nó đây

Sáng Jack cũng tính cook thêm âm lịch vào JAF cũng die máy. Nhờ bác Gala ra tay cứu anh em với

3RuaDongNai

Mình cũng đu đeo xài thử em này, test 1 hồi có thấy gì hay đâu, chạy cũng bình thường mà sao các pác khoái thế

joeD

chúng tôi mang ơn và lun ghi nhớ đến công lao hi sinh của 2 bác jack và mathanh trong công cuôc cải cách 58k ngày càng tốt hơn : tất cả.... nghiêm.......... =))

joeD

gala ơi FW này có thể cài HS ko vậy với lại có thể nào làm cho bàn phím sổ không xoay ngag được kh6ng bất tiện quá mỗi lần người ta gọi tới là xoay chóng cả mặt

hantinhtu_baby

Thực tế fw mới đc phát hành nên còn một số lỗi.chắc sẻ đc khắc phục trong nay mai thui! Đợi bản hoàn thiện rồi up luôn một mẽ.
Mà thấy fw c6 này thấy các bác hào hứng hơn fw new nokia phát hành ý.

Status
Không mở trả lời sau này.