• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw n97 v30 for x6 v40 (công nghệ minicmd) mượt-đẹp

zcxsad

đang định dow e dùng thử mình nghe mọi người kêu lỗi nhiều quá chang dám dow nua hihi mong chủ thớt sớm sửa lại cho ae dùng thanks

mình đã sửa lỗi oy..mai sẽ up lại rofs 2 ^^
các bạn nhớ dùng core của mình để tránh bị lỗi!

coc3k

Member
mình k thấy lỗi gì trong lịch cả ^^
khi mà bật hiệu ứng ngoài HS thì vào lịch là nó mất dòng thứ bạn, cái hiệu ứng sấm sét này bị không biết bạn test thử xem có bị không báo cho mình tiếng

hocdzungkts

thanks p có thể cho thêm ưdụng đèn pjn và tằt udung vaò dc k mod hình khởj độg nokia hjh con bọ cạp của p hoangphonghd dc k

zcxsad

thanks p có thể cho thêm ưdụng đèn pjn và tằt udung vaò dc k mod hình khởj độg nokia hjh con bọ cạp của p hoangphonghd dc k

ứng dụng đèn pin bạn có thể tự mod vào dk mà ^^ hok cài file sis cũng dk! còn hình con bọ cạp mình đã mod vào rùi đó :D

hocdzungkts

ứng dụng đèn pin bạn có thể tự mod vào dk mà ^^ hok cài file sis cũng dk! còn hình con bọ cạp mình đã mod vào rùi đó :D

bạn gửi cho mình phần mềm đèn pin với tìm mãi mà ko thấy nữa hjxhjx

chipheoc6

bạn đã thử mod bele vào xem trình phát nhạc có bi ouit không chưa?đã tắt được xoay ngang màn hình chưa?:(

hoangphonghd

bạn đã thử mod bele vào xem trình phát nhạc có bi ouit không chưa?đã tắt được xoay ngang màn hình chưa?:(

Dùng mod Belle của nhockfc bị rất nhìu lỗi liên quan như Out trình phát nhạc, lời nhạc ko cuộn đc, nút chụp cảm ứng trong camera cũng ko dùng đc
Còn phải fixx nhìu lắm :D

nhockfc

Dùng mod Belle của nhockfc bị rất nhìu lỗi liên quan như Out trình phát nhạc, lời nhạc ko cuộn đc, nút chụp cảm ứng trong camera cũng ko dùng đc
Còn phải fixx nhìu lắm :D

trên #1 của topic đó có bày cách fix tất cả các lỗi bạn nói rồi đó.