• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw n97 v30 for x6 v40 (công nghệ minicmd) mượt-đẹp

zcxsad

khi mà bật hiệu ứng ngoài HS thì vào lịch là nó mất dòng thứ bạn, cái hiệu ứng sấm sét này bị không biết bạn test thử xem có bị không báo cho mình tiếng

mình không bị mất dòng thứ mà bạn ^^
nếu k thích bạn có thể tự thay hiệu ứng khác vào mà :D

damhuytho

cài đặt xong bạn ra HS ấn tùy chọn>>chỉnh sửa>>thêm nội dung>>handy weather :D ok
ở trong phần thêm nội dung không thấy b ak. mình đang dùng cái cfw khác của bạn thanhtung.

chipheoc6

bạn ơi khi mod bele vẫn bị mấy lỗi lần trước,bản này của bạn không thích hợp cho ai yêu thích bele rồi.acer swich không hoạt động nữa nè,mod bele vào camera vẫn chẳng thấy flash đâu.bản này mượt ma,tiếc quá:((

zcxsad

bạn ơi khi mod bele vẫn bị mấy lỗi lần trước,bản này của bạn không thích hợp cho ai yêu thích bele rồi.acer swich không hoạt động nữa nè,mod bele vào camera vẫn chẳng thấy flash đâu.bản này mượt ma,tiếc quá:((

^^ bạn chờ 2 ngày nữa mình sẽ ra bản khác dựa trên c6v42 chứ không phải n97 nữa ^^
mình sẽ thử cả mod belle xem có lỗi gì hok!
phiền bạn gửi mình mod belle để mình có thể test! ok :D

doconb

bạn ơi cho mình xin ảnh nền của bạn đc không mình k tìm đc ảnh động ra hs j cả hì thank bạn