• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

S60

Lỗi camera là 1, k có phím khóa phím mềm à, mở cũng phải dùng phím cứng luôn :(

S60

bao giờ có bản fix nhỉ :O camera
cho mình xin mod khóa phím 1 chạm

taothephong

CP Z:\system\MiniCmd.txt C:\Data\MiniCmd.txt

lệnh script đúng mà, thế này thì làm sao có lỗi như thế được \. haizzz

thế tại sao nhỉ? :-? tôi JAF bằng 2 file core ở trên và roft2 đó.JAF mấy lần rồi cũng thế thôi mà

yamaha1992

xin rof 2 fix lỗi

Chủ top cho mình hỏi có bản fix lỗi camera cho N5233 chưa vậy, cho mình xin cái khóa 1 chạm nữa nhé

trung_hieu1214

Cho mjk five Core với rofs2 chuẩn cho Rm-555

Cho mjk five Core với rofs2 chuẩn cho Rm-555 file của bạn mjk dow về flash hok dc ...! cái n97 mini đó ...! Thanks nha

trung_hieu1214

Không dc

Flash xong hiện chữ nokia chữ trắng nền đen xong tắt rồi lại hiện như thế một lát tắt luôn....! Mjk flash bằng Jaf thử Flash bằng 2 file nhưng khi chỉnh tay cái MCU thì nó không thấy file Core....! Chỉ nhận PPM file là Rofs2 thôi ....! còn dow cái file RM-555.rar về có đầy đủ file như FPSX , DCP , VPL ....khi flash mjk tik vào ô Use INI nó tự động nhận hết nhưng khi Flash xong nó bị như trên hiện chữ nokia màu trắng nền đen xong tắt ....! Ý nình là xin mấy file như FPSX , DCP , VPL, ROFS3 đồng bộ với cái Core , Rofs2 Version 09 của bạn đó ....! tại mới xài N97 mini à ..! cái phiên bản hoàn hảo của chicken gì đó lỗi nhiều quá thử CFW của bạn xem sao..>!

chjckenboy_18

Flash xong hiện chữ nokia chữ trắng nền đen xong tắt rồi lại hiện như thế một lát tắt luôn....! Mjk flash bằng Jaf thử Flash bằng 2 file nhưng khi chỉnh tay cái MCU thì nó không thấy file Core....! Chỉ nhận PPM file là Rofs2 thôi ....! còn dow cái file RM-555.rar về có đầy đủ file như FPSX , DCP , VPL ....khi flash mjk tik vào ô Use INI nó tự động nhận hết nhưng khi Flash xong nó bị như trên hiện chữ nokia màu trắng nền đen xong tắt ....! Ý nình là xin mấy file như FPSX , DCP , VPL, ROFS3 đồng bộ với cái Core , Rofs2 Version 09 của bạn đó ....! tại mới xài N97 mini à ..! cái phiên bản hoàn hảo của chicken gì đó lỗi nhiều quá thử CFW của bạn xem sao..>!
xài bản hoàn hảo của mình làm gì! bản đó lỗi nên mình xóa rùi! :|

congtutrensan_9x

lôi file core vào bảng jaf chọn mcu là ok :D

style144

Mới test, dùng core của bản v7 JAF luôn:|, vài nx về bản này :
+ xóa đi nhìu apps nên dùng thấy nhẹ :)) xóa luôn cả cái python:| với cái keylock:|
+ theme và hiệu ứng themes rất nhẹ là KOOL:D
+ mọi thứ còn lại thì hình như tương tự ver 7;;)
p/s: có cái apps ghi chú mặc định không cho mình cái link với:O