• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

socloc20

Đi xin,nói khôn chưa kìa. Cái mod căn giữa thì cần gì máy tính, em gà mà chỉ cần điện thoại thôi.

còn camera thì nó nằm như thế này không biết thế nào nhỉ

private\10202be9\101FFA86.txt
private\10202be9\10282EDC.txt
private\10202be9\2001B29B.txt
private\10003a3f\import\apps\cameraapp_reg.rsc
resource\apps\nhdcamsettings.r01
resource\apps\nhdcamsettings.r96
sys\bin\CAMC3GPSINK.DLL
sys\bin\CAMCCONTROLLER.DLL
sys\bin\CAMCMEDIARECORDER.DLL
sys\bin\cameraapp.exe
sys\bin\CameraPlugin.02.dll
sys\bin\CameraUiConfigManager.dll
sys\bin\gscameraplugin.dll

Loại lấy mod trên mạng add vô firmware thì làm cóc gì biết fix camera ở đâu, Sys/bin/ chỉnh lại value thành 1 mấy file camesedrmhandler ,cameseuicommon, d2dsettings và thêm $ vào đầu số 65340 trong MGXListLogic nhé ku =]
còn sửa thế nào chắc sửa được nhỉ, không thì qua symbianvn nó bày cho.

Vậy anh qua symbianvn nó tách cho nhé :))~

Ôi cái đệt, pluggin là chỉnh camera khi bấm chụp không được và bị camera khởi động lại, private là chỉnh sensor chả liên quan cái gì đến cái việc bấm camera bị đen cả, bấm camera không vào được do lệnh menu của nó bị trùng với app khác hoặc bị chỉnh value thành 0. Muốn biết đúng không qua pm team Shad bên dailymobile. Đã làm bậy còn cãi cố

chicken3005

Giỏi thì tách cái bàn phím cũ ra quăng lên đây, làm đi hay không biết làm rồi nổ
Cái belle do đây không có máy mà làm thôi chứ có cũng chẳng cần xin
Loại lấy mod trên mạng add vô firmware thì làm cóc gì biết fix camera ở đâu, Sys/bin/ chỉnh lại value thành 1 mấy file camesedrmhandler ,cameseuicommon, d2dsettings và thêm $ vào đầu số 65340 trong MGXListLogic nhé ku =]
còn sửa thế nào chắc sửa được nhỉ :)), không thì qua symbianvn nó bày cho :)).
Tí tách thử mấy file bàn phím gốc lên coi thử nhé

sao 2 bạn không hợp tác làm 1 cfw đỉnh all s60v5 cho anh em ngưỡng mộ đâu mà lại so găng ai giỏi hơn (đề nghị anh em không nên hơn thua như thế)

congtutrensan_9x

Ôi cái đệt, pluggin là chỉnh camera khi bấm chụp không được và bị camera khởi động lại, private là chỉnh sensor chả liên quan cái gì đến cái việc bấm camera bị đen cả, bấm camera không vào được do lệnh menu của nó bị trùng với app khác hoặc bị chỉnh value thành 0. Muốn biết đúng không qua pm team Shad bên dailymobile. Đã làm bậy còn cãi cố

sensor sai chụp kiểu đ. ak. Cao siêu gì không biết chứ "mod belle căn giữa" thì bá đạo rồi.Haizz anh pro thì fix đi rồi úp lên cho ae.hoho

style144

sao 2 bạn không hợp tác làm 1 cfw đỉnh all s60v5 cho anh em ngưỡng mộ đâu mà lại so găng ai giỏi hơn (đề nghị anh em không nên hơn thua như thế)

Ừ, bạn này nói đúng nè, mình thấy cả 2 đều giỏi như nhau cả, thế ai cho mình xin cái apps ghi chú mặc định được không nào, mình không biết tack''X_XX_XX_XX_XX_XX_X

congtutrensan_9x

Ừ, bạn này nói đúng nè, mình thấy cả 2 đều giỏi như nhau cả, thế ai cho mình xin cái apps ghi chú mặc định được không nào, mình không biết tack''X_XX_XX_XX_XX_XX_X

dùng nokia cleaner back up là xong. tách thủ công thì max lever. :))

anhtu95

là nó đó bạn! =.=''

thế thì vào đó để cài theme wp8 kiểu gì ạ, e ấn vào toàn hiện lên là đã đổi sang tap to unlock.
mà lần này a cắt mất nhiều thứu quá: Khoá này, từ điển này, cam lỗi :(((

chjckenboy_18

thế thì vào đó để cài theme wp8 kiểu gì ạ, e ấn vào toàn hiện lên là đã đổi sang tap to unlock.
mà lần này a cắt mất nhiều thứu quá: Khoá này, từ điển này, cam lỗi :(((
K đọc kĩ hướng dẫn à! chép cái minicmd trong set up vào c:\data rùi bật minicmd lên :ar!

anhtu95

K đọc kĩ hướng dẫn à! chép cái minicmd trong set up vào c:\data rùi bật minicmd lên :ar!

em chép vào rồi ạ, nhưng nó vẫn đã chuyển sang tap to unlock :(

ah bác nào có phần mềm khoá, với cái từ điển của máy share e với ạ :D

Last edited by a moderator:

Vanhoang123alo

CHuẩn nè,, mỗi người lại có tài riêng :|
chứ ai cũng giỏi toàn diện thì =))

anhtu95

thím nào giúp em vụ minicmd với ạ
e thấy có mỗi minicmd2, ấn vô toàn là tap to unlock
em đã làm theo hướng dẫn đầy đủ rồi ạ

maskshot

Member
lỗi trên 5233

bản CFW này chạy trên máy 5233... thấy rất nhanh hết pin.. chủ top xem lại nhé