• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

thangcsdn

Bạn nên cho đầy đủ tất cả các file cua fw chứ, mjh mới tập flash làm sao pít code cũ cuả 5230 ở đâu mà tải.hjx.. Zúp mjh ha?

Luu_Tan_Vu

mình dốt văn, đang định flash mà thấy... có phải câu trước đá câu sau không nhỉ?

tức là chỉ có cái hiệu úng ở homescreen thôi mấy hiệu ứng khác được bỏ bớt

ThanhTungHT

Active Member
nó tạo nick khác xúc phạm người ta bị mod baned rồi, tức quá nên đặt pass đó, đùng thèm down bản này vì chỉ là bản nhái lại của Duy Thanh thôi chứ chẳng có gì khác biệt, bạn xài bản N97mini của nhoxly hay anonymous 4/6 của Duy Thanh thì tốt hơn nhiều bản này

Ê ku,vào nhà ng ta chớ ăn nói hồ đồ nhé.Biến dùm đi^^

OverYou

Chuẩn bị Update Rofs2 N97mini Menu 4x4 Big Icons ANNA cho 5800 !!! COMMING SOON...

1 Vài hình ảnh thực nghiệm về bộ Icons Anna trên CFW N97mini cho 5800

ThanhTungHT

Active Member
Chuẩn bị Update Rofs2 N97mini Menu 4x4 Big Icons ANNA cho 5800 !!! COMMING SOON...

Cái icon Anna,bác cho vào,ko bị trắng màn hình à,Bản của Bác Ram thế nào đấy???

m4phja

móa show hàng đây mà. Cho em xin cái themes đó đi bác ;))
P/s: xuống làm dân thường rồi hả bác :))

OverYou

Bộ Icons Anna cho vào Ram vẫn thế! Nếu dùng theme đen dung lượng nhẹ thỳ Ram sẽ tăng 1-2 Mb ! Bản của tôi Ram max 65Mb cho 5800 và tầm 60-62Mb khi dùng theme khác :))

Không phải show hàng mà là thông báo cho anh em biết mờ xài :D

winner2011

Thế mới gọi là dòng CFW N97 mini chứ^^

:)) cùng "hội" hả
làm bộ icon ANNA cho con 5230 lai N97mn rồi mà ngại chưa JAF lại do đang bận thi cử
mà ông làm sao bị trắng mh? ( tui thì chép bộ Lite của C6+ bộ full + cam ) , chưa thử nên ko bít có lỗi ko

ThanhTungHT

Active Member
Bộ Icons Anna cho vào Ram vẫn thế! Nếu dùng theme đen dung lượng nhẹ thỳ Ram sẽ tăng 1-2 Mb ! Bản của tôi Ram max 65Mb cho 5800 và tầm 60-62Mb khi dùng theme khác :))

Ừm,bro quả là rất pro,hum trước có test thử bộ icon Anna này,nhưng thấy lỗi màn hình trắng xóa,nên thui.Để mềnh test lại cho con 5233 :))

winner2011

show j bên này chứ ? , bên này là 523x mà,lèo hàng thì có ;))
Mà ông xài bộ Lite anna của C6 hay của Other?

OverYou

binh24 đã hướng dẫn bên blog của ổng ấy rồi còn gì? Đọc kỹ dùm cái :D

mjnha9

có bạn nào biet giúp mình cáh xóa logo khởi động "nokia ovi " không
thanks