• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

mjnha9

mình cài đươc hình khởi động và tắt nguồn nhưng vẫn còn "nokia ovi"
mình không biết cook nên các bác có cách nào đơn giản không

winner2011

mình cài đươc hình khởi động và tắt nguồn nhưng vẫn còn "nokia ovi"
mình không biết cook nên các bác có cách nào đơn giản không

- Có thể tự đổi hình/âm khởi động và tắt máy tại E:\Boot (mặc định ko có hình khởi động giúp tốc độ boot nhanh hơn). Các bạn có thể đổi hình/âm bằng cách cho các file tên như sau vào E:\Boot: khoidong.gif, khoidong.mp3, tatmay.gif, tatmay.mp3.

ThanhTungHT

Active Member
hoặc ai chỉ minh cách xoa hẳn cái đó đc không
thanks

Ý bạn là muốn xóa cả 2 màn hình khởi động luôn phải ko?
Cái màn hình đầu,cho dù bạn xóa đi,thì thời gian khởi động của máy vẫn thế bạn à! Cái gì cũng cần có 1 chút thời gian khởi động chứ!

bom1973

lethanhtung co thê up cho mjh mod fjx lôi camera đc ko? Or chj cho mih cách lam cug đc. Thank nhju ha.

bom1973

lethanhtung co the up cho minh mod fix loi camera 100% dc k0? Mjh xaj thay camera rat ng0n nen mu0n xjn de tu tap cfw. Thank trc.

anhphu18

là n97mini gốc hả, đang hóng, vậy là hôm nay đc test cả 2 bản của 2 cao thủ bên n97mini rùi :d=D>=D>

V

vitconlonton5690

Guest
hơ hơ,mỗi người 1 ý,hem bjk đâu mà theo

ThanhTungHT

Active Member
hơ hơ,mỗi người 1 ý,hem bjk đâu mà theo

Theo như mình biết. Hiện tại CFW C6 và N97 mini.Thì giữa 2 cái đều có cái mặt tốt,mặt kém.
CFW C6 thì đầy đủ Mod hơn: VD như Tự xoay bàn phím.......
Còn CFW N97 mini ko có Tự xoay bàn phím nhưng về mặt Ram và Pin tốt hơn nhiều so với C6.
Sau bản này mình sẻ thử Cook CFW C6 V40.0.021.Nếu như Pin và Ram đã được cải thiện.Mình sẽ up lên cho mọi người!