• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

bente402

Hiện tại 523x chỉ còn 3cao thủ c0ok là tung,nhox,vurain..cố gắg phát huy nhé bro,up đj maj tớ test,trờj mưa kinh quá ko đj net dc

Luu_Tan_Vu

Theo như mình biết. Hiện tại CFW C6 và N97 mini.Thì giữa 2 cái đều có cái mặt tốt,mặt kém.
CFW C6 thì đầy đủ Mod hơn: VD như Tự xoay bàn phím.......
Còn CFW N97 mini ko có Tự xoay bàn phím nhưng về mặt Ram và Pin tốt hơn nhiều so với C6.
Sau bản này mình sẻ thử Cook CFW C6 V40.0.021.Nếu như Pin và Ram đã được cải thiện.Mình sẽ up lên cho mọi người!

cook team đi tung ơi 1 mình flash hoài chắc tiêu luôn.

bente402

cook team đi tung ơi 1 mình flash hoài chắc tiêu luôn.

đúng.ý kiến hay..vurain vớj tùng làm 1bản hoàn hảo lun đj...đánh đơn lẻ ko hjệu quả,mem mớj ko bjet bản nào tốt h0n để flash

ThanhTungHT

Active Member
đúng.ý kiến hay..vurain vớj tùng làm 1bản hoàn hảo lun đj...đánh đơn lẻ ko hjệu quả,mem mớj ko bjet bản nào tốt h0n để flash

Ừm.Bản của mình,cũng tiếp thu những mặt tốt của Vurain.Tuy nhiên,Mình cải thiện hoàn toàn về Ram,Tối ưu về mặt Pin.Đã cập nhật Menu ngang 2x6 của Binh24,Căn xen giữa cả ngang và dọc^^
Tất nhiên sẽ là icon N8. Icon anna, Cài pm vào,nhìn icon cứ như đánh nhau ấy!
Đang hoàn thành những bước cuối để Up.

Luu_Tan_Vu

Ừm.Bản của mình,cũng tiếp thu những mặt tốt của Vurain.Tuy nhiên,Mình cải thiện hoàn toàn về Ram,Tối ưu về mặt Pin.Đã cập nhật Menu ngang 2x6 của Binh24,Căn xen giữa cả ngang và dọc^^
Tất nhiên sẽ là icon N8. Icon anna, Cài pm vào,nhìn icon cứ như đánh nhau ấy!
Đang hoàn thành những bước cuối để Up.

vậy đồng ý k lần tới c6 hơp tác thử coi

LoiPT

cook giùm mình 1 bản cho 5800 đc ko bạn !!!
Đào mộ 8-|
bản này sắp SN một năm rồi đó
vậy đồng ý k lần tới c6 hơp tác thử coi
đào mộ hớ lại một thời :D
down về cài dead máy luôn
giờ là 2012 ver 40, muốn Flash đỏi tên sài Core mới
mà tốt nhất Flash bản mới cũ sẽ không có Mod mới đâu

Thank bạn cái kẻ đào mộ :p