• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

duanpn1991

cho e hỏi ngu 1 câu nhé..sao trong mục âm nhạc có phần nghe 3d với ttpod bấm vào không co gì nhỉ...với tại sao không để mini qwwerty.........

maitrongem92

bạn ơi mình flash FW của bạn thì ok rùi nhưng khi sử dụng trình duyệt web mặc định thì lại bị văng ra (ko sử dụng dc), vậy cho hỏi có ai bị như thế ko và cách giải quyết như thế nào ? Thanks

duanpn1991

bạn ơi mình flash FW của bạn thì ok rùi nhưng khi sử dụng trình duyệt web mặc định thì lại bị văng ra (ko sử dụng dc), vậy cho hỏi có ai bị như thế ko và cách giải quyết như thế nào ? Thanks

ban lắp thẻ nhớ vào là ok

hnlvt

đã flash ok dùng good mỗi tội ko co bàn fím qwerty nhỏ và đồng hồ không tự cập nhật giờ dù đã bật tự cập nhật thời gian nếu a sang dảnh sửa 2 cái nè thì tốt qúa

sangbenh

thêm mod mykeylock vào đi sangbenh

cái này có chạy mặc định sau jaf ko bạn

cho e hỏi ngu 1 câu nhé..sao trong mục âm nhạc có phần nghe 3d với ttpod bấm vào không co gì nhỉ...với tại sao không để mini qwwerty.........

cài vào sẽ bấm dc thôi mà.chương trình đi kèm đấy

Chỉnh sửa cuối:

trungkien149

minh dang dung v60.03 thi dung flash thang nay dc ko day? chu pua truoc m flash may thang truoc ma toan die phone het ko dc!

lailai123

minh dang dung v60.03 thi dung flash thang nay dc ko day? chu pua truoc m flash may thang truoc ma toan die phone het ko dc!

cứ flash tẹt ra , ko sao hết ,nếu die thì flash lại đi flash lai nhiều lần là ok
mình flash bản này 3 ,4 lần mới được đó .

axxaax113

có biểu tượng GPS thôi chứ làm gì nó chạy gì đâu. dùng định vị thì biểu tượng GPS sẽ hiện lên thôi mà
nhưng mà của em dùng định vị vẫn không hiện lên cái biểu tượng vệ tinh luôn.????/:-/

huynhkyphu

cái này có chạy mặc định sau jaf ko bạn

cài vào sẽ bấm dc thôi mà.chương trình đi kèm đấy
Sao mình flash bản này bằng J.A.F mà cứ báo lỗi:
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...
Máy mình 5800 v60

hnlvt

bạn cài các trương trình để jaf song có khởi động lại máy tính không