• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

KXT1989

các bác cho em hỏi?sao em không cài đc operamini cài đc mà ko kết nối đc ấy mà vo operamobile thi đc.hồi chiều em mới cài cook fw na.ko biết bị sao nữa có bác nào bị giống em không nhỉ

KXT1989

các bác cho em hỏi?sao em không cài đc operamini cài đc mà ko kết nối đc ấy mà vo operamobile thi đc.hồi chiều em mới cài cook fw na.ko biết bị sao nữa có bác nào bị giống em không nhỉ
cho em hỏi thêm cái phân nge nhạc đỉnh cao 3d trong music dó thì fải cài phần mềm nghe nhạc nào mới vô đc cái đó vậy

sangbenh

cho em hỏi thêm cái phân nge nhạc đỉnh cao 3d trong music dó thì fải cài phần mềm nghe nhạc nào mới vô đc cái đó vậy
cai imelo ttpop vào bạn nhé.tất cả đều co` trong sỏrf

Ice_Dragon

cho em hỏi là bác nào test thử vào radio được không vậy
và cả bluetooth nữa,bất kỳ cfw nào mình cũng k bật bluetooth được cả,chỉ có bản gốc là bật được thôi àh,ai bị lỗi này chưa

thangku1989

ông này làm fw cá nhân hoá à? tại thấy tên cấu hình ở hình bên trên ghi thế. với nhưng người biết chỉnh sủa lại thì không nói làm gì, nhưng còn nhiều người không biết sủa tên cấu hình
Nên để bình thường thôi

gily4ever

Ông nào viết Topic này thực ra chẳng hiểu gì về hệ điều hành Belle cả! 5800 thì nên an phận với Symbian ÓS 9.4 thôi còn chưa lên được Symbian 3^ nữa là đòi lên hẳn Belle!

Luu_Tan_Vu

Ông nào viết Topic này thực ra chẳng hiểu gì về hệ điều hành Belle cả! 5800 thì nên an phận với Symbian ÓS 9.4 thôi còn chưa lên được Symbian 3^ nữa là đòi lên hẳn Belle!
cái này là os 9.4 chứ có phải belle đâu. chì là thay thanh navigation và 1 số thứ cho giông belle thôi

YinYang

Active Member

:|. Có nhiều modder làm như chủ 2pic rồi mà. Cái này chỉ là thay đổi nhưng cái cơ bản thôi. Còn hđh thì vẫn là s60v5 chứ thay đổi cả hđh làm sao đc :|. Mà đây là box v5. nếu chủ 2pic post sai box thì bạn chả nhìn thấy cái 2pic này ở box v5 đâu :|

sangbenh

ông này làm fw cá nhân hoá à? tại thấy tên cấu hình ở hình bên trên ghi thế. với nhưng người biết chỉnh sủa lại thì không nói làm gì, nhưng còn nhiều người không biết sủa tên cấu hình
Nên để bình thường thôi
bạn jaf chưa mà bảo thế.hình ảnh chỉ mang tính minh hoạ cho sản phẩm,

bạn cũng hiểu là như vậy rùi chả lẽ ko hiểu dược belle ở đây là gì sao.

Lỗi tùm lum.JAF lại bản cũ thôi.

loi tum lum là lỗi gì vậy bạn.chém rụ ah

Thuong2

Cho mình góp ý chân thành nha .bản của bạn mình thử rồi nói chung củng có nhiều ưu điểm .mình thấy ví dụ như thoát hẳn một số ứng dụng như tin nhắn danh bạ để trả lại ram .ram củng tạm dc trung bình 42m .nhưng bạn nên bớt cá nhân hóa đi .vi dụ *#0000# thi nên viết đúng fw để mọi người dể hiểu .

KXT1989

mỗi người 1ý mà.người thích thế này người thích thế kia.cfw nào mà ko vậy.mìh thì hồi giờ chẳng chạy cfw nguyên bản của ai hết.lấy cfw của người ta về rùi mình cook những cái mình thích vào.vậy mới hoàn hảo đc fw mà mình thích.

hnlvt

đã dùng bản cook của bác sang được 2 tháng nói chung là rất tốt ko có lỗi gì cả nhanh, mượt. ko có bàn phím miniqwerty, mình đã tự thêm vào nên cũng ko sao mà sao đt không tự cập nhật giờ giống bản fw gốc nhỉ

hnlvt

Cho mình góp ý chân thành nha .bản của bạn mình thử rồi nói chung củng có nhiều ưu điểm .mình thấy ví dụ như thoát hẳn một số ứng dụng như tin nhắn danh bạ để trả lại ram .ram củng tạm dc trung bình 42m .nhưng bạn nên bớt cá nhân hóa đi .vi dụ *#0000# thi nên viết đúng fw để mọi người dể hiểu .

cá nhân hoá 1 chút cũng không sao cái này sửa lại cũng ko khó mà người ta làm ra 1 bản cfw ai chả muốn giữ lại 1 chút gọi là bản quyền để những người dùng nhớ tới họ

nk0kstyle

cai imelo ttpop vào bạn nhé.tất cả đều co` trong sỏrf

chang thay nó o dau.
cac bac keu chang có lỗi. vào fần nhạc cập nhật thư viện nó bảo đã thêm 40 bài rùi man hinh cu hien da them 40 bai hat va cu đơ nku vay lun lai pai? thao' pin.flash lại thi hết.nhưng vao nge đc mấy bài máy báo.hien len chữ: "Bình thường:Lỗi hệ thống".flash lai may lan van tinh trang tren. cho e ? có pai? ->lõi hem.:-?:-?:-?

Chỉnh sửa cuối: