• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

thaihoc3

Ai có cái ứng dụng khoá phím 1 chạm mà không có âm báo khi khoá cho mình với :(:(

nhuquynh882006

mình đổi tên file roft.v20 rùi mày báo lỗi nè

ohi

da flat, dung tot, tuy nhien thay trong cai dat danh ba khong co muc luu danh ba trong sim, chi co luu trong may, mong som khac phuc! (vi online bang dien thoai, nen ko viet bang tieng viet duoc, mong cac bac thong cam).

hanquoclb

bác nào đổi tên Rofs2 & Core giống nhau cho mình cái đc không vẫn gà khoản này :p

trongtan8909

Bác sangbenh ơi cái phần chơi nhạc 3D không vào được ! có cách nào vào được ko hả bác !

xuantnk5

may em chua hack muon cai cfw nay thj lam sao? E ga cai nay lam,e dung 5k8 Xm,v60.0.003 anh chj gjup e voj thank a nhieu

truongson20689

Cho mình hỏi flash băng phonex đc k?mà mình tải fw nay về có 1 file thôj ak.làm sao flash bang phonex đc.còn flash bang jar thì làm như thế nào.aj hướng dẫn mình đc k.thank mọi nguời

axxaax113

chưa thử nửa.để up thử xem sao.mà bác sang biết cái belle shell hok?em thích nó lắm,nếu có thể thì mình cũng làm 5800 có hs mặc định như vậy đi

LoiPT

chưa thử nửa.để up thử xem sao.mà bác sang biết cái belle shell hok?em thích nó lắm,nếu có thể thì mình cũng làm 5800 có hs mặc định như vậy đi
bạn cài cái đó là song mà chứ không là được thế đâu chỉ đổi ký tự như Mod cũ thôi. trừ phi nokia nâng cấp cho 5233 một bản belle thật nhẹ :)