• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

wangsang1104

thấy cái này mà k biết mod làm sao

chithuan

Bác wangsang1104 up nguyên bộ cho ae flash đi, chứ thêm có file rofs2 không biết sao bị lỗi rồi.

Binkutebin

Bác làm một bản chỉ add thêm tiếng việt và navibas belle có được không cho ae tuỳ thích cài đặt! Mong bác xem qua đề nghị cuả em. Em sẽ luôn ủng hộ bác hết mình ^^

hanquoclb

Flash xong khi gọi điện nếu mà người ta lâu nhấc máy thì màn hình đen xì ấn nút gì cũng đèn màn hình cũng không sáng

jomokino

sau khi copy file 10275102.txt vào c/private/10202be9 khởi động lại máy thì hs có rộng thêm mà nó lại bị mất cái đồng hồ, có cách nào hiện lại cái đồng hồ không wangsang. Thank you.

tungsctn

ai giúp e tách bộ ngôn ngữ tiếng việt trong bản của anh mạnh tú với @@~ chỉ cần v21 có tiếng việt là đc rùi... lỡ up lên mún về mà chẳng đc:(:)(:)(:)(