• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

hanquoclb

bác wang cho em hỏi khi flash có cần xoá file màu đỏ trong ảnh đi không
(ảnh này em chỉ lấy vd minh hoạ thôi ) và cho em hỏi khi down xong file Rofs2 thì coppy đề lên file Rofs2 của bác manhtu à phải như thế không :-?

wangsang1104

bác wang cho em hỏi khi flash có cần xoá file màu đỏ trong ảnh đi không
(ảnh này em chỉ lấy vd minh hoạ thôi ) và cho em hỏi khi down xong file Rofs2 thì coppy đề lên file Rofs2 của bác manhtu à phải như thế không :-?

xóa cũng dc k xóa cũng chẳng sao tối nay sẽ up cách làm hs như trong hình

doantranhuy

wangsang ơi!bạn hướng dẫn cụ thể cho file Rofs2 đi..mình gà chỉ bít cool bằng phoenix...

doantranhuy

wangsang ơi.mình cài cwf của mạnh tú có vấn đề về python runtime..mình cài TouchComicV1.81 thì nó báo lỗi thiếu python runtime..ko biết có cach nào khắc phục không???

jomokino

Bản cfw này mình phát hiện một số lỗi sau: 1. Khi gọi điện thì màn hình đen thui, nếu bấm 900 để kiểm tra tài khoản thì hoàn toàn bó tay, 2. Trình nghe nhạc mặc định add nhạc được bài này thì mất bài kia, 3. Ovi sync không hoạt động được. Mong có bản vá 3 lỗi này sớm, thank

wangsang1104

Bản cfw này mình phát hiện một số lỗi sau: 1. Khi gọi điện thì màn hình đen thui, nếu bấm 900 để kiểm tra tài khoản thì hoàn toàn bó tay, 2. Trình nghe nhạc mặc định add nhạc được bài này thì mất bài kia, 3. Ovi sync không hoạt động được. Mong có bản vá 3 lỗi này sớm, thank
lỗi 2 với lỗi 3 bản của bác manhtu hình như vẫn bị chưa fix đc còn lỗi 1 thì đang nghiên cứu
p/s : bác manhtu có onl đó k giúp ae cái lỗi 1 với bác