• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v21.0.003 for C5-03 by manhtu and Navigation bar Belle by wangsang1104 update

mình nghĩ lỗi 1 là do cái app keylock gây ra. khi gọi điện thì sẽ hiện ra 1 cái chìa khóa nhỏ nhỏ chỗ cột pin.

jomokino

lỗi 2 với lỗi 3 bản của bác manhtu hình như vẫn bị chưa fix đc còn lỗi 1 thì đang nghiên cứu
p/s : bác manhtu có onl đó k giúp ae cái lỗi 1 với bác
wangsang xem lại dùm mình chứ lỗi 2 và 3 bên bản chưa thêm Navibar Belle của bác manhtu không bị 2 lỗi này nhé. Lỗi 1 bạn thử bỏ app Keylock thử xem nhé.

wangsang1104

wangsang xem lại dùm mình chứ lỗi 2 và 3 bên bản chưa thêm Navibar Belle của bác manhtu không bị 2 lỗi này nhé. Lỗi 1 bạn thử bỏ app Keylock thử xem nhé.
hiện đã sửa đc lỗi 1 còn lỗi 2 và 3 thì chịu bạn nào pro thì tự sửa đi mình chỉ sửa đc lỗi 1 thôi k phải do keylock gây ra còn nếu như mà do navibar gây lỗi thì chuyển về bản của bác manhtu mà dùng cho lành

jomokino

hiện đã sửa đc lỗi 1 còn lỗi 2 và 3 thì chịu bạn nào pro thì tự sửa đi mình chỉ sửa đc lỗi 1 thôi k phải do keylock gây ra còn nếu như mà do navibar gây lỗi thì chuyển về bản của bác manhtu mà dùng cho lành
uhm mình định chuyển về bản của bác manhtu dùng, bạn có thể chia sẽ cách thêm navibar belle cho anh em ai thích thì tự thêm vào được không, thank bạn rất nhiều.

wangsang1104

uhm mình định chuyển về bản của bác manhtu dùng, bạn có thể chia sẽ cách thêm navibar belle cho anh em ai thích thì tự thêm vào được không, thank bạn rất nhiều.
bạn làm theo hd của minhthang có trong topic đơn giản dễ hiểu chắc chắc làm đc

jomokino

bạn làm theo hd của minhthang có trong topic đơn giản dễ hiểu chắc chắc làm đc
Bạn đã có kinh nghiệm làm cho c5-03 rồi thì làm ơn làm lại cái hd sao cho dễ làm nhất ,ít sinh lỗi nhất, cảm ơn bạn nhiều.

wangsang1104

Bạn đã có kinh nghiệm làm cho c5-03 rồi thì làm ơn làm lại cái hd sao cho dễ làm nhất ,ít sinh lỗi nhất, cảm ơn bạn nhiều.
tất cả những cái cần thiết đều ở trong topic đó mình hd chưa chắc bạn hiểu đc

manhtu

lỗi 2 với lỗi 3 bản của bác manhtu hình như vẫn bị chưa fix đc còn lỗi 1 thì đang nghiên cứu
p/s : bác manhtu có onl đó k giúp ae cái lỗi 1 với bác

mình đâu có biết bạn thêm những gì vào đâu
add nhạc mình test bản của mình vẫn quét nhạc ok mà
ovisync thì bản kia mình fix ok rồi nhé, muốn kô bị lỗi thì mở bằng nokia cooker ý
kô đụng chạm gì đêsn core nhé, rofs3 chứa nguyên bộ python

wangsang1104

mình đâu có biết bạn thêm những gì vào đâu
add nhạc mình test bản của mình vẫn quét nhạc ok mà
ovisync thì bản kia mình fix ok rồi nhé, muốn kô bị lỗi thì mở bằng nokia cooker ý
kô đụng chạm gì đêsn core nhé, rofs3 chứa nguyên bộ python
cái lỗi 1 thì em sửa ok rồi còn cái ovisync thì k biết do đâu em dùng NFE bản này em chỉ thêm vài ứng dụng với navibar belle vào thôi k đụng chạm gì đến core hay rofs3 cả

manhtu

cái lỗi 1 thì em sửa ok rồi còn cái ovisync thì k biết do đâu em dùng NFE bản này em chỉ thêm vài ứng dụng với navibar belle vào thôi k đụng chạm gì đến core hay rofs3 cả
muốn ovisync kô bị lỗi thì mở rofs2 bằng NokiaCooker nhé

keijyken

thanks bác nhiều mai chắc bung file gốc của bác ra làm lại thôi làm lại cái navibar bằng tay nữa k biết có lâu k

bác send cho mình trn bộ navi belle đc ko.chờ tin bác.,san day có ai có file mở khóa trọn bộ c5-03 ko

hoabattuvn_tt

Bác nào có CFW v21.0.003 bản tiếng việt hack vĩnh viễn, không cài thêm bất kỳ ứng dụng nào. Bác nào có share giúp mình nhé. Quan trọng là hack vĩnh viễn và giao diện còn lại ứng dụng ai thích chương trình nào thì cài, bác cài vào không gỡ được rất bất tiện. thanks