• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

kenls

Mình cài đặt pc suite nhưng quên chưa kết nối với đt trc khi jaf , giờ lúc searching the phone báo not found thì phải làm sao hả bạn ?

Làm lại thôi bạn. Không sao cả. Nhấn FLASH lại từ đầu ;;)

ThanhTungHT

Active Member
Mình cài đặt pc suite nhưng quên chưa kết nối với đt trc khi jaf , giờ lúc searching the phone báo not found thì phải làm sao hả bạn ? mã khóa máy mặc định của 5800 là gì có bạn nào nhớ ko ?
Bạn rút cái dây căm usb ra rùi cắm lại + Tháo pin ra lắp lại rùi Flash típ nhé ;;)

maskshot

Member
Một số kinh nghiệm chia sẻ cho những người FLASH lần đầu :
1. Hãy đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm.
2. Cố gắng chú ý để ấn nút Nguồn đúng lúc.
3. Nếu Flash bị lỗi thì đừng nản, hãy tháo PIN ra lắp lại và kiểm tra xem đã làm đúng các bước theo hướng dẫn chưa hoặc thử cắm qua cổng USB khác trong PC
b xem cái này giúp gì đc b k

xuanbach123

Anh Tùng làm ơn cho em xin mod Fix lỗi khi thoát khỏi Âm nhạc bị vào menu -> khi thoát ra sẽ trở ra homescreen. này đi gửi link qua thư cho em nha:((

dnamve

Mấy bạn có ai biet muốn cài shazam thì phải xóa những file nào trong rofs2 ko

yellowcricket90

60.0.003 >:) Hàng về ....
+Hiệu ứng bong bóng + chuyển trang rất đẹp: Có hiệu ứng đom đóm hay là đốm sáng gì không bác ởi :D

Chỉnh sửa cuối:

huankb

Vừa flash xong, cảm nhận ban đầu như sau:
Ưu điểm: ram tốt, xử lý mượt mà, bộ icon và hiệu ứng đẹp
Nhược điểm: còn chưa xoá hiển thị các ứng dụng đang mở, font mặc định chưa đẹp lắm nên thay font sym3, không phải trình duyệt web mới nhất
Đó là những cảm nhận ban đầu về bản 05 này, nếu anh Tùng cho phép thì mình xin up bản chỉnh sửa lên cho anh em

ThanhTungHT

Active Member
Nhược điểm: còn chưa xoá hiển thị các ứng dụng đang mở, font mặc định chưa đẹp lắm nên thay font sym3, không phải trình duyệt web mới nhất
Đó là những cảm nhận ban đầu về bản 05 này, nếu anh Tùng cho phép thì mình xin up bản chỉnh sửa lên cho anh em
Bạn có thể nhưng chỉ chia sẻ trong Topic mình thôi nhé >:)

kenls

Mình thấy để show open apps đẹp hơn mà

endikey90

mình dùng 5233, sau khi flash *#7370# nhưng nó bắt nhập mã, mình nhập mọi mã mà vẫn không được. phải làm sao bây giờ nhỉ?

mình khởi động lại cứ 1 lúc lại nói nhập mã bảo vệ, mã bao nhiêu các bạn nhỉ? thanks

ThanhTungHT

Active Member
mai đi làm lại máy thôi. Đang chờ link non to unlock . Mai có ko cậu tùng
ơ...cái link ấy định ko làm đâu X_X tại người down ít em nó quá...có tầm vài chục lần..mà cái swype đến tận hơn 2000 :-/ >:)
mình dùng 5233, sau khi flash *#7370# nhưng nó bắt nhập mã, mình nhập mọi mã mà vẫn không được. phải làm sao bây giờ nhỉ?
12345 thử xem :-/

kenls

ơ...cái link ấy định ko làm đâu X_X tại người down ít em nó quá...có tầm vài chục lần..mà cái swype đến tận hơn 2000 :-/ >:)
:-/

Tap to unlock vẫn chưa ra lò à anh. Đợi dài cổ

Status
Không mở trả lời sau này.