• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

yellowcricket90

Flash xong, tự khởi động vào sau khi flash nhưng chạy k mượt. Khởi động máy 2 lần, cảm nhận là đẹp và mượt :D

nguyenvanhai88

flash máy nhiều thì máy có vấn đề gì k nhỉ mấy pro nhỉ.hia lần này thì sao có 1 file thui ah

NTiolanDatluu

Hiện tại có 43 người xem chủ đề này (29 thành viên và 14 khách)
HOT quá nha Tùng! =D>

P/S: thế mà hỏi trưa mai rảnh k test hộ new cfw. giờ đã ra rồi, Thế là sao đâu! >:)

jonehuynh9X

flash xong==>cảm nhận: mượt, giao diện ok.....mà sao cfw v40 mà mình ấn *#0000# nó vẫn hiện là v32 nhỉ....với sao cứ cài pm là nó báo app is not compatible with phone.continue anyway???? dù có rompatcher????

ThanhTungHT

Active Member
flash xong==>cảm nhận: mượt, giao diện ok.....mà sao cfw v40 mà mình ấn *#0000# nó vẫn hiện là v32 nhỉ....với sao cứ cài pm là nó báo app is not compatible with phone.continue anyway???? dù có rompatcher????
Tại mình để quên một số file của App đấy nên mới bị thế \-/ Sẻ có link Fix,bạn tải lại và Flash lại nhé ;;)

hunter_dimond

thôi thì đi nhậu cái rùi tối về flash vậy :D mong chờ bản Non To Unlock cho 5800 :D thank a Tùng, cố lên a

kenls

Bạn sửa lại file txt trong rofs2\Resource\versions nhé

A Tùng sửa luôn cái này đi cho đẹp :-??

P/s: Cho mod belle vào có vẻ ngon hơn :-?

x4kio

Ai cho em xin bộ icon N8 được không,chuẩn vs bản này,vừa cài lại win,mất hết mod r` T.T

Status
Không mở trả lời sau này.