• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanh1990t

ơ...cái link ấy định ko làm đâu X_X tại người down ít em nó quá...có tầm vài chục lần..mà cái swype đến tận hơn 2000 :-/ >:)

12345 thử xem :-/

Ơ, thế cái bản mở khóa 1 chạm tên là gì ý nhở . Quên mất òy

ThanhTungHT

Active Member
không được bạn à.

Ko được thì mình cũng chịu...nhưng có thể do bạn hoặc ai đó đã thay mã khác của máy bạn. Nếu bạn đã tích vào Factory Set thì *#7370# cũng ko thiết cho lắm ;;)

endikey90

bản v4 mình cũng cài và sau khi flash mình cũng *#7370# vẫn nhập được là 12345
v5 này mình cũng thử cả mã 12345, cả mã cũ của mình nhưng vẫn không được.

Chú ý đọc hướng dẫn #1 trước khi Flash !

Last edited by a moderator:

kenls

A Tùng ơi. RM-625 Tap to unlock đâu rồi :-??

Cho e hỏi thay icon trên mediabar như nào anh?

ThanhTungHT

Active Member
A Tùng ơi. RM-625 Tap to unlock đâu rồi :-??

Cho e hỏi thay icon trên mediabar như nào anh?

Đang Up link Tap to nhé ;;) Còn thay Media bar mình sẻ hướng dẫn sau :p

Chỉnh sửa cuối:

endikey90

Hi, mình vừa flash lại.
Lúc khởi động lại, máy sẽ bắt mình nhập CODE, mình sẽ nhập CODE mới của máy lúc đó luôn. lúc đầu mình không biết nên sau không nhớ mình đánh gì nữa
cảm ơn mọi người đã giúp đỡ

kenls

A ơi muốn tắt mấy cái cảnh báo khó chịu của game với ứng dụng thì làm thế nào hả anh?

trankienthuc

tùng ơi cho mình hỏi
minh cho mod belle khong can giua cua nhockfc mà không đc. nó cứ nằm ở giửa không àh. mình đã thử 1 mình mod đó mà củn không được luôn. giúp mình với nha

ThanhTungHT

Active Member
A ơi muốn tắt mấy cái cảnh báo khó chịu của game với ứng dụng thì làm thế nào hả anh?
Cái này a Mod thêm vào rùi :-?
Chắc phải Fix lại Link ,chứ File Icon nhiều tạp dư Icon App quá :|

Status
Không mở trả lời sau này.