• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

khuong1992

MinhThang

Manager
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
flash xong nó hiện vây..rồi mình tháo pin thì dùng binh thường...không biết là lỗi gì và có ảnh hưởng gì không

Nếu dùng bình thường thì không ảnh hưởng gì đâu bạn, có những bản khi mình Flash nó cũng báo lỗi tương tự, nhưng rút cáp khởi động lại thì dùng tốt và đã thành công.

cuvu1997

hic anh em có thể giúp mình làm 1 bản cho c5-06 không nhìn bản cook fw này ghiền qua

lekien784

Các pro cho mình hỏi chút, mình download file Nokia 5800 - RM-356 v60.0.003 về dùng winrar giải nén nhưng chỉ giải nén được file core còn rosf ko được dù đã điền pass giải nén,Winrar báo lỗi này>>The Dark Knight Rises_2kkk.rar: CRC failed in the encrypted file RM-356_60.0.003_prd.rofs2-Qt.V05. Corrupt file or wrong password.
The Dark Knight Rises_2kkk.rar: Unexpected end of archive
Ai biết xin chỉ dùm. Thank

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Các pro cho mình hỏi chút, mình download file Nokia 5800 - RM-356 v60.0.003 về dùng winrar giải nén nhưng chỉ giải nén được file core còn rosf ko được dù đã điền pass giải nén,Winrar báo lỗi này>>The Dark Knight Rises_2kkk.rar: CRC failed in the encrypted file RM-356_60.0.003_prd.rofs2-Qt.V05. Corrupt file or wrong password.
Pass giải nén tearinrain.com. Bạn copy paste cho chắc ăn

dangquy197

Nếu giải nén lần nữa mà vẫn không được thì download lại nhé, có thể download bị lỗi bạn à

caoviethung

các bạn cho mình hỏi. mình fw cho x6 đã flash thành công. bản này good. cho tớ hỏi là bản cho X6 có QT chưa? vậy. nmeeus chưa thì tớ phải làm thế nào?

bambooqn

Opera mini hay UC Browser đều không vào được mạng. Còn trình duyệt mặc định lại vào được.
Mình đang dùng Nokia 5530XM

Radium

Moderator
cho mình hỏi ứng dụng belle, anna là gì vậy, nếu cài thì mất đi CFW The Dark Knight Rises phải ko?

KHông mất đâu bạn :D

Opera mini hay UC Browser đều không vào được mạng. Còn trình duyệt mặc định lại vào được.
Mình đang dùng Nokia 5530XM

Bạn thử cài lại 2 phần mềm trên xem sao. Nếu trình mặc định vẫn vào đc thì không phải do FW :-?

nganson2711

Em vừa mới dùng em nokia 5800 chạy fw v60.0.003 giờ em muốn cài fw the dark knight trên thì làm thế nào??? Các bác hướng dẫn cụ thể cho em được ko? Thanks :D