• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ, THẢO LUẬN... MỌI VẤN ĐỀ

TuyetKy

Anh em HD cần có nơi để trao đổi chia sẻ những gì mình quan tâm, đam mê hay có những thắc mắc cần giúp đỡ nên mình lập box này cho em có nơi để đàm đạo:D:D:D

TuyetKy

Mở màn nhé, ai biết thì chỉ giúp;)
Anh em nào biết ở TP Hải Dương nhận đặt may bao da cho điện thoại? Máy mình phụ kiện mua về ko có bao da đi kèm mà lại là cái bao bằng nỉ, xấu và nhũn như...BCS í, kinh quá. Chả nhẽ lại đặt may trên HN, gửi hàng đi về bất tiện lắm!

Thank

LeHai85

em chỉ biết cho may như BCS thôi anh tuệ à .hihi.cái này chác anh hiển biết đó .

TuyetKy

Máy anh là HTC Touch HD. Anh muốn bao da kiểu này, Long xem ở đâu có:

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Máy anh là HTC Touch HD. Anh muốn bao da kiểu này, Long xem ở đâu có:

A..ha... Anh T sắp khao con TOUCH HD anh em ơi!!! em có một cái đó, giống y hệt những của Iphone, chắc là vừa
anh có dùng ko?

TuyetKy

A..ha... Anh T sắp khao con TOUCH HD anh em ơi!!! em có một cái đó, giống y hệt những của Iphone, chắc là vừa
anh có dùng ko?
Touch HD rộng hơn nhưng lại mỏng hơn Iphone, chắc ko vừa đâu. Hôm nào sẽ xuống NG khao chú nhé;)! dưng mừ Hiển lắm bao thật đó?!!
@Long: chú xem hộ anh nhé, trao đổi trên đây nhanh thật ke ke=D>

PhamHien

Touch HD rộng hơn nhưng lại mỏng hơn Iphone, chắc ko vừa đâu. Hôm nào sẽ xuống NG khao chú nhé;)! dưng mừ Hiển lắm bao thật đó?!!
@Long: chú xem hộ anh nhé, trao đổi trên đây nhanh thật ke ke=D>

Anh sắp xếp đi! Về NG chơi và off luôn :) cho hoành tráng! Em chủ trì, anh...khao =))

vanbon

Hôm trước e đi trên xe buyt bị rơi mất cái bao da của con iphone bây giờ không biết mua ở đâu, ra cửa hàng ĐT nhưng họ đưa mấy cái bao da china xấu mù. mà đợt trước bác hiển mua bao da silicon ở đâu và bao nhiu xiền vậy?

PhamHien

Hôm trước e đi trên xe buyt bị rơi mất cái bao da của con iphone bây giờ không biết mua ở đâu, ra cửa hàng ĐT nhưng họ đưa mấy cái bao da china xấu mù. mà đợt trước bác hiển mua bao da silicon ở đâu và bao nhiu xiền vậy?

Chú Long mua hộ thấy bảo 60K. Ở HN đoá!

vanbon

Em đang cần bán con O2minis không biết con này bây giờ bán được bao nhiêu các bác nhỉ. trên HN họ trả rẻ quá nên e chưa muốn bán....bán lấy tiền về ăn tết :D

PhamHien

Em đang cần bán con O2minis không biết con này bây giờ bán được bao nhiêu các bác nhỉ. trên HN họ trả rẻ quá nên e chưa muốn bán....bán lấy tiền về ăn tết :D

Còn ngon ko em? Giá thế nào mà rẻ! nếu là anh, chắc anh trả rẻ hơn! Hii.hi..

mrlingling

Active Member

ở đâu mà chẳng trả giá như nhau hở bác...thôi bác để lại làm bộ sưu tập cho hoành tráng...:D:-??

LeHai85

Có lẽ để lại thôi chứ bán dưới 2t thì buồn quá.:(:)((

máy đó mình nói thật nhé.mình cũng có 1 con bán trước anh 3 tháng giá 1t7.còn bây h thì chắc là 1t4..hoặc 1t5 thôi.bán đi.để 1 con chơi thôi bác à:-?

vanbon

máy đó mình nói thật nhé.mình cũng có 1 con bán trước anh 3 tháng giá 1t7.còn bây h thì chắc là 1t4..hoặc 1t5 thôi.bán đi.để 1 con chơi thôi bác à:-?
Nhưng mà là minis có wifi chứ không phải con O2 mini, buồn quá.

LeHai85

uh con đó em bán đó anh.chỉ được vậy thôi..còn o2 mini chắc khoang 1t1 đến 1t2..hihi..quán người ta mua phải rẻ để bán chứ ông anh.nếu máy anh đẹp thì 1t7 là hết,uhf mà để đó chơi cho thích