• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ, THẢO LUẬN... MỌI VẤN ĐỀ

persie

Em đang cần bán con O2minis không biết con này bây giờ bán được bao nhiêu các bác nhỉ. trên HN họ trả rẻ quá nên e chưa muốn bán....bán lấy tiền về ăn tết :D

Muốn bán máy à? Để đó a mua. Đang ko có máy dùng nè.

persie

Mà Dùng chữ ký có hình thế nào vậy mọi ng? sao e đưa vào link IMG code mà nó lại ra cái này?

TuyetKy

Thêm cái mã ....[IMG] vào
[IMG]http://i260.photobucket.com/albums/ii17/tungacm/090118062809-79-829.jpg

persie

em có paste cả mã
vào chữ ký mà. Nhưng lúc save lại thì chỉ còn đường link :-/:-/

mrlingling

Active Member
phải cho link ảnh vào giữa mã này nè bác ơi ^^ [SIGPIC]....[/SIGPIC] chú ý là kích cỡ ảnh giới hạn là : 600x150 phít sờ seo nhá !:D:-??

LeHai85

phải cho link ảnh vào giữa mã này nè bác ơi ^^ [SIGPIC]....[/SIGPIC] chú ý là kích cỡ ảnh giới hạn là : 600x150 phít sờ seo nhá !:D:-??

tùy từng trang người ta cho chữ ký là ảnh thôi.và tùy thành viên nữa mà.còn pdaviet thì ok liền

PhamHien

ACC free co thể tạo mà, anh vẫn down đó chứ, còn app "vé' thì có anh em chia sẻ, lo gì. Mà chú có hẳn 4G apps cơ mà

mrlingling

Active Member
ACC free co thể tạo mà, anh vẫn down đó chứ, còn app "vé' thì có anh em chia sẻ, lo gì. Mà chú có hẳn 4G apps cơ mà

không phải là 4Gb mà giờ thành hơn 6gb rồi bác Hiển ạ =)) !

mrlingling

Active Member
có bác nào quen ai ở HN đang dùng kaiser ko? tình hình là em muốn mượn cục pin để thử bật xem máy có lên ko? đặt pin mãi mà chưa có, sốt ruột quá các bác ơi. hix hix !:-??

mrlingling

Active Member

Nhân ngày bé Đức Minh con trai anh Hiển tròn 1 tuổi....chúc cháu hay ăn chóng nhớn nhá ( lớn nhanh chú dạy phá máy =)) ) ! ^^ =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

nguyenquybinh

Chuyên gia thiết kế Logo vô dùm em với

E cần sự giúp đỡ của các chuyên gia:-??
E đang tham gia Hành Trình Xanh-Đi xuyên Việt.chúng e đang tham gia thiết kế Logo để in vào áo xanh dài tay giống áo TNTN, và áo phông có cổ ngắn tay.Mong mọi người giúp đớ.
A Logo đơn giản mà thỏa mãn tiêu chí Hành Trình Xanh:giúp đỡ người nghèo,Bảo vệ môi trường, chia sẻ nỗi đau,đièu quan trọng là Kết nối trái tim.
Đc thì send vào nqbdt6k3@gmail.com giùm e nha.
Very Thanks!

minhphuong_197

E cần sự giúp đỡ của các chuyên gia:-??
E đang tham gia Hành Trình Xanh-Đi xuyên Việt.chúng e đang tham gia thiết kế Logo để in vào áo xanh dài tay giống áo TNTN, và áo phông có cổ ngắn tay.Mong mọi người giúp đớ.
A Logo đơn giản mà thỏa mãn tiêu chí Hành Trình Xanh:giúp đỡ người nghèo,Bảo vệ môi trường, chia sẻ nỗi đau,đièu quan trọng là Kết nối trái tim.
Đc thì send vào nqbdt6k3@gmail.com giùm e nha.
Very Thanks!

??? cái này thì vào box 8 hỏi đó chứ vào đây mấy ai xem:-?

Tammao81

Các Pác ơi! Anh em Hải Dương mình có ai Biết nhiều về ANDROID không? Giúp em với, em mới mua con G1 mà khó sử dụng wá, chưa sài PDA nhiều mà lại sài dòng ANDROID nên phải tự tò mò nên khó thiệt, Pác nào biết nhiều giúp em cái nha, ALO là em tới liền
Mr Tâm:0989131743