• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ, THẢO LUẬN... MỌI VẤN ĐỀ

war

Mở màn nhé, ai biết thì chỉ giúp;)
Anh em nào biết ở TP Hải Dương nhận đặt may bao da cho điện thoại? Máy mình phụ kiện mua về ko có bao da đi kèm mà lại là cái bao bằng nỉ, xấu và nhũn như...BCS í, kinh quá. Chả nhẽ lại đặt may trên HN, gửi hàng đi về bất tiện lắm!

Thank

Tưởng bác Tuệ sang Sing mua rồi chớ

mrlingling

Active Member
Các Pác ơi! Anh em Hải Dương mình có ai Biết nhiều về ANDROID không? Giúp em với, em mới mua con G1 mà khó sử dụng wá, chưa sài PDA nhiều mà lại sài dòng ANDROID nên phải tự tò mò nên khó thiệt, Pác nào biết nhiều giúp em cái nha, ALO là em tới liền
Mr Tâm:0989131743

khi nào a đi off mang đi em xử lí cho ......:D ;;)

persie

Buon wa anh em oi. Lau lau k dc di choi dau. Em dang trong trai cai nghien ne:)), hnay la ngay duoc phep lien lac voi ben ngoai nen tranh thu dzo tham ae ma thay topic HD minh vang tanh :-(
Posted via Mobile Device

kdv2108

Active Member
Dạo này cuối năm anh em chắc bận chạy sô nên phong trào trầm quá.Tổ chức off đc người này thì mất người kia.

PhamHien

Buon wa anh em oi. Lau lau k dc di choi dau. Em dang trong trai cai nghien ne:)), hnay la ngay duoc phep lien lac voi ben ngoai nen tranh thu dzo tham ae ma thay topic HD minh vang tanh :-(
Posted via Mobile Device

Dạo này cuối năm anh em chắc bận chạy sô nên phong trào trầm quá.Tổ chức off đc người này thì mất người kia.

Anh em hết nhiệt tình rồi! Chán lắm. hẹn Tết Tây off nhé anh em

PhamHien

đang chờ IP4 về VN thì...anh sẽ mua một con 2G hoặc 3G(s) vì khi đó nó sẽ giảm giá :)