• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
Anh ơi cho E hỏi có bản nào cho MH WVGA 800*480 không Anh?
E đang sài SS OMNIA Pro B7610. hiện vẫn dùng Rom gốc của SS từ khi mới mua
Em cảm ơn Anh nhiều

WVGA thì chơi với M3D rồi chứ còn đâu M2D nữa.
Chỉ có cho WQVGA(SS i900) thôi,có rất nhiều trong topic này.

MRWEST

cho em hỏi trong phần setting-->sound có cái automatic(set to vibrate during appointment) thì làm sao mình edit thời gian appointment ?
tại ngày nào cũng đi học nên muốn tự động chuyển sang chế độ rung chứ mất công lấy ra bấm hoài.
thank cac bác trước !
touchflo 1.0.1820.1233

NhatToai

Super V.I.P
cho em hỏi trong phần setting-->sound có cái automatic(set to vibrate during appointment) thì làm sao mình edit thời gian appointment ?
tại ngày nào cũng đi học nên muốn tự động chuyển sang chế độ rung chứ mất công lấy ra bấm hoài.
thank cac bác trước !
touchflo 1.0.1820.1233
Bạn phải soạn appointment từ calendar để chương trình này theo đó mà automatic nhé.

To all: Thread này đã khá dài nên sẽ đóng lại,mời các bạn post theme sang thread mới tại đây nhé:
http://www.pdaviet.net/showthread.p...MANILA-TF2D-CÁC-PHIÊN-BẢN-DÀNH-CHO-QVGA-WQVGA

Status
Không mở trả lời sau này.