• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
Mấy cái skin của ldostang này xài thế nào đó bác nhattoai ơi :(. Có mấy cái đep wá mà toàn file .m2dct không bít xài thế nào cả, nhờ bác chỉ giúp nha :(

Dùng giống như file Zip thôi.Cứ chép m2dct vào thẻ nhớ,sau đó dùng M2DC add và xài.

nhathuy

Em cũng làm vậy nhưng đâu có được, nó báo vầy nè :((

NhatToai

Super V.I.P
Bạn xem mình mới test ngay trên máy mình đây.
Bạn có giải nén và chép m2dct vào hay chép cả file download về?

nhathuy

Ủa, skin bác post xài đc, nhưng sao em down cài skin đầu tiên của ldoStang về lại không xài đc nhỉ :(.
Hix, hóa ra là download lỗi :(. thanks bác nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Black Diamond skin​

Trong file tải về có cả Zip & m2dct file,các bạn thích sử dụng file nào cũng được cả.

Chỉnh sửa cuối:

vettau

TouchFlo 2D Manila

Đẹp quá nhưng down chả được !

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

Mình thấy 2 skin này cũng đẹp đấy chứ, lại rất hợp với Theme Diamond nữa. Không biết có ai post chưa :D

James_s Blue Manilla V1 3

DOWNLOAD

Dallas Cowboy skin by ldoStang

DOWNLOAD

vettau

Không hiểu bạn đang nói về manila hay skin nào nữa:-/
Nếu bạn cần Manila 2D bản 19b thì có thêm link 4shared đấy.

mình cần Manila 2D bản 19b và lấy được rồi đang tập tọe làm Skin

tampham

Mình thì thích cái icon hay cái gì khác của một cía skin nào đó tì down về rồi giải nén, thích cái nào thì chép đè cái đó vào , cuối cùng thành ra một cái skin riêng cho mình với màu sắc mà mình thích:D

NhatToai

Super V.I.P
Update 6/11/2008 M2D App Launcher by greatbal​

Phần mềm tạo giao diện cho All Program trông rất giống và hợp nhất với Manila 2D

Chỉnh sửa cuối:

exec1984

Active Member
Update 6/11/2008 M2D App Launcher by greatbal​

Phần mềm tạo giao diện cho All Program trông rất giống và hợp nhất với Manila 2D

trông pro hơn nhưng tốc độ còn chậm quá,hi vọng sẽ có cải thiện trong tương lai gần

ctheanh

Bà con có ai có skin cho VGA ko?Chịu khó dùng chậm chậm 1 chút nhưng được cái đẹp,ăn chơi thì phải chịu tốn kém thôi.Cả cái M2D App Launcher cài vào cũng bị lỗi nữa,ko hiểu vì sao,hay là tại VGA nhỉ?

NhatToai

Super V.I.P
Bà con có ai có skin cho VGA ko?Chịu khó dùng chậm chậm 1 chút nhưng được cái đẹp,ăn chơi thì phải chịu tốn kém thôi.Cả cái M2D App Launcher cài vào cũng bị lỗi nữa,ko hiểu vì sao,hay là tại VGA nhỉ?

M2D App Launcher dành cho QVGA mà bạn :).Bạn xài VGA cài vào không chạy là đúng rồi.

AnhPheCT

Có hình nhưng không biết cách đưa lên

Chụp màn hình bằng Screen Capture xong đưa lên 1 cái Host free nào đó coppy link, dùng chức năng thêm hình ở Menu khung soạn thảo này dán link vào OK là xong!!!! Host free!! nè cho luôn dc: www.tims.com Đăng ký tài khoản Up hình miễn phí!!!!.... Tìm hiểu nhé!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.