• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Xin chân thành cảm ơn mọi người. Hôm nay mới có thể cảm ơn mọi người được, mong mọi người thông cảm nha :D

@a Ninh: Hôm sn a e đi công tác, thấy tội lỗi quá :( Đành gửi tin nhắn chúc trễ cho a vậy :)

nguyenpa

Super V.I.P
Ạc sinh nhật trùng với ngày 12-10 của vợ tui :p

Sory nhé, tại hôm đó bạn quá.

Chúc ông sinh nhật vui vẻ, có nhiều mem girls theo :D

panrai

Super V.I.P
quên mất chúc KJR sinh nhật vui vẽ nhé:)):)):)),uh hình như sinh nhật nguenpa trùng với mình mà,sinh nhật của vợ nguyenpa là 12-10 đó các bạn ơi,vì hai vợ chồng họ học chung với mình từ nhỏ mà:D:D:D:D:D:)):)):)),sẵng tiện chúc vợ mguyenpa sinh nhật vui vẽ nhé,công chuyện lu bu nên quên mất tiêu:)):)):))

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các bạn nhé: ManhKeu, ‎tienchihieu, ‎Caohieu88

Trúng 20/10 luôn nha!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các bạn , nhất là Caohieu88 chúc H sn vui vẽ hạnh phúc đạt được nhiều thành quả trong cuộc sống

Caohieu88

Chúc mừng sinh nhật các bạn nhé: ManhKeu, ‎tienchihieu, ‎Caohieu88

Trúng 20/10 luôn nha!

Chúc mừng sinh nhật các bạn , nhất là Caohieu88 chúc H sn vui vẽ hạnh phúc đạt được nhiều thành quả trong cuộc sống

Em cám ơn anh Kojiro và anh Thoại đã chia sẻ ngày sinh nhật với em, cũng thật là đặc biệt lại đúng vào 20/10. Chúc các bạn sinh ngày 20/10 và các chị em PV ngày Phụ nữ Việt Nam thật ý nghĩa, tràn đầy niềm vui và ngập tràn hạnh phúc. Rượu và hoa để anh chị em cùng ngắm và thưởng thức. :p

Status
Không mở trả lời sau này.