• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Xin chúc mừng sinh nhật a Dũng loveblue. Chúc a luôn mạnh khỏe và vui vẻ, ngày càng có nhiều đóng góp hơn nữa cho sự phát triển của PV!

@ Chúc mừng sn ATOM luôn nhé!

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Mr Dũng. Chúc a sức khỏe, hạnh phúc và có nhiều đóng góp hơn nữa cho sự phát triển của PDAViet.=D>

BatKid

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật anh Dũng Loveblue, chúc anh nhiều thành công và may mắn trong tuổi mới
=D>
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật anh Dũng. Chúc anh vui vẻ cùng gia đình & tiến tới trong công việc, đạt được nhiều may mắn.

loveblue

Super V.I.P
Vẫn biết forum muôn đời là ảo , nhưng những tình cảm các bạn dành cho LoveBlue hôm nay thật trân trọng và đáng quí hơn cả đời thường . LoveBlue chân thành cảm ơn đến tất cả các bạn dành cho mình lời chúc tốt đẹp ngày hôm nay ! Xin cảm ơn với lời chúc sức khỏe đến tất cả các bạn .

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SM Tmap! Chúc đồng chí, đồng nghiệp và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt!=D>=D>=D>
Chúc ‎VIP hungO2nokia sinh nhật vui vẻ!=D>=D>=D>​

Status
Không mở trả lời sau này.