• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chức năng báo rung khi gọi điện thoại. (Bản Update #56)

tommynguyen1961

Vibra On Connect UIQ3

Đây là một ứng dụng báo "rung" khi bạn gọi điện thoại.
Báo rung khi gọi điện thoại là sao? Khi bạn gọi cho ai đó thì bạn phải đưa điện thoại lên chờ nghe tiếng chuông bên kia đôi khi cũng khó chịu vì tiếng chuông hoặc tiếng nhạc chờ mà họ đã cài đặt.
Với chương trình này khi bạn gọi cho ai đó bạn chỉ cần cầm trên tay và chờ, khi điện thoại của bạn Rung lên có nghĩa là bên kia họ đã bắt máy,lúc đó ta sẽ nghe mà không còn sợ nhức đầu bởi các loại nhạc chờ hay tiếng đổ chuông làm nhức đầu nữa.;)
Chương trình tương đối thú vị quá đúng không các bạn.
Hãy download về và sử dụng đi.:D

Link download:
http://www.4shared.com/file/83840341/bb09ec3b/_2__VibroOnConnect.html

Chỉnh sửa cuối:

vnpt1706

Vibra On Connect UIQ3

Đây là một ứng dụng báo "rung" khi bạn gọi điện thoại.
Báo rung khi gọi điện thoại là sao? Khi bạn gọi cho ai đó thì bạn phải đưa điện thoại lên chờ nghe tiếng chuông bên kia đôi khi cũng khó chịu vì tiếng chuông hoặc tiếng nhạc chờ mà họ đã cài đặt.
Với chương trình này khi bạn gọi cho ai đó bạn chỉ cần cầm trên tay và chờ, khi điện thoại của bạn Rung lên có nghĩa là bên kia họ đã bắt máy,lúc đó ta sẽ nghe mà không còn sợ nhức đầu bởi các loại nhạc chờ hay tiếng đổ chuông làm nhức đầu nữa.;)
Chương trình tương đối thú vị quá đúng không các bạn.
Hãy download về và sử dụng đi.:D

Link download:
http://www.4shared.com/file/83840341/bb09ec3b/_2__VibroOnConnect.html

bên simbian S60 có PM này ,có thể chỉnh rung mạnh hay yếu.Không biết cái này có không?.Thanks nhiều

shadow141206

Tuyệt quá, cái này dùng để nhá máy là nhất !!!! Không cần phải kê đt vô lỗ tai cũng bík ng ta bắt máy >:)

tommynguyen1961

bên simbian S60 có PM này ,có thể chỉnh rung mạnh hay yếu.Không biết cái này có không?.Thanks nhiều

cái này nó cho phép rung dài hay ngằn và rung theo từng nhịp rung thôi. Còn mạnh yếu thì không thấy.

XiaoGui

Sao lại có rung mạnh hay yếu ạ? Em thấy nó rung như nhau mà. Chỉ là ngắn hay dài thôi chứ.
@:Anh Tommy ơi thế cài cái này xong thì có còn nghe thấy tiếng chuông nữa không ạ? Hay là nó ngắt lun

huynhminhhung

cái này hay đấy nhen , gọn nhẹ và hiệu quả . nhưng mà nó không tự khởi động ,các pro làm luôn cho nó tự khởi động đi . nhẹ lắm không tốn nhiều tài nguyên đâu

lucky000

hay lắm ! Chị em chắc thích dùng phần mềm này lắm đấy ! Vừa nhá máy gọi người tình vừa tranh thủ giải quyết nhu cầu sinh lý ! hĩ hĩ

shadow141206

cái này hay đấy nhen , gọn nhẹ và hiệu quả . nhưng mà nó không tự khởi động ,các pro làm luôn cho nó tự khởi động đi . nhẹ lắm không tốn nhiều tài nguyên đâu

Xài bootman có autostart đi !!!! Có chức năng khởi động các CT khi restart máy (mình đang dùng nè, êm lắm). Khỏi cần phải thêm chứng năng autostart cho từng apps riêng lẻ, mắc công :D

Bạn cò thể tải bootman ở đây nhé :D

P/S: Bootman dễ xài lắm, bạn tự khám phá nhé ;;)

tommynguyen1961

Sao lại có rung mạnh hay yếu ạ? Em thấy nó rung như nhau mà. Chỉ là ngắn hay dài thôi chứ.
@:Anh Tommy ơi thế cài cái này xong thì có còn nghe thấy tiếng chuông nữa không ạ? Hay là nó ngắt lun

Tiếng chuông là tiếng chuông gì bạn?

nó có chức năng auto start sẵn trong chương trình mà.

XiaoGui

Ah là tiếng nhạc chuông chờ ý ạ. Nó có làm mất lun cái nhạc chờ đó không ạ? Em chưa dùng nên cũng chưa rõ.

shadow141206

Ah là tiếng nhạc chuông chờ ý ạ. Nó có làm mất lun cái nhạc chờ đó không ạ? Em chưa dùng nên cũng chưa rõ.

Câu trả lời nằm ở đây nè bạn =))

huynhminhhung

cách đây không lâu mình nhớ là có nhiều bác sửa được cho các phần mềm tự khởi động mà . bác nào sửa được giúp em cái này đi . máy em cài nhiều pm quá rồi không muốn cài thêm bootman nữa . THANK

XiaoGui

cách đây không lâu mình nhớ là có nhiều bác sửa được cho các phần mềm tự khởi động mà . bác nào sửa được giúp em cái này đi . máy em cài nhiều pm quá rồi không muốn cài thêm bootman nữa . THANK

Ô,ở trong App có cái Autostart mà. Bác không nhìn thấy hử? Có chữ to lù lù đó. Mà cài bootman cũng làm gì tốn lắm đâu,nhẹ hều ý mà.

shadow141206

Hừ,không biết thì hỏi. Làm j mà cười sung sướng thế hả đồng chí?

>:)

Anh Tommy nói bản này có chức năng autostart mà bạn, ở đây nè !!! Bạn xem lại nhé ;;)

XiaoGui

Đấy chắc là tại bác ý không để ý thôi chứ em xem ảnh của bác Tommy có cái Autostart to đùng đấy thui,hihi

tommynguyen1961

cái này tác dụng gọi đi mà XiaoGui , đâu phải là gọi đến đâu mà mất nhạc chuông chờ điện thoại.;)
Chúc em vui.

XiaoGui

Anh Tôm hiểu nhầm ý em hỏi rồi. Thui để em tự cài vào nghịch,hihi. Em cảm ơn anh Tôm nhé