• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chức năng báo rung khi gọi điện thoại. (Bản Update #56)

spiderman_anhvu

Phần mềm này có phiên bản cài cho máy s60 3rd không bác? Ở S60 3rd cũng có 1 phần mềm VibrateCall nhưng tính năng là rung cho đến khi bên kia nhấc máy, nhưng mình thích chỉ khi nào người kia nhấc máy nó mới rung thôi (vì nếu người ta nhấc máy chậm thì máy mình cứ rung mãi, ê cả tay).

CongVoi

Super V.I.P
Phần mềm này có phiên bản cài cho máy s60 3rd không bác? Ở S60 3rd cũng có 1 phần mềm VibrateCall nhưng tính năng là rung cho đến khi bên kia nhấc máy, nhưng mình thích chỉ khi nào người kia nhấc máy nó mới rung thôi (vì nếu người ta nhấc máy chậm thì máy mình cứ rung mãi, ê cả tay).

Chắc không có đâu bạn!!! :|

XiaoGui

Bác cứ đợi các mod bên em sẽ biến hóa cho các bác dùng ;))

chauhiep123

sao mình cài vào nó chỉ có hiện enable Vibro còn mấy cái kia ko cài đặt được,bản demo thôi các bác ah,bác nào có full ko??

Caohieu88

Vì PM tự chế này là của tác giả Mr_Way ( tác giả của Smartbacklight ) đang trong quá trình xây dựng và thử nghiệm nên việc Full chỉ là vấn đề thời gian ( như SmartBacklight thì bản Final cũng phải hơn 1 tháng ) chứ ko phải là Cr***. Các bạn cố gắng chờ Mr_Way nhé!!!

ryo112

Nhưng mà cái này nó không có chức năng tự khởi động hả các bác,mỗi lần muốn dùng lại phải khởi động nó à?

XiaoGui

Nhưng mà cái này nó không có chức năng tự khởi động hả các bác,mỗi lần muốn dùng lại phải khởi động nó à?

Trong phần mềm có cái Autostart đó bạn. Check vào đó là được mà.

Lincoln

nghe hay lắm thank bác! chưa dùng thử, phát hiện thiếu register ai có bản full up lên thì tuyệt

Lincoln

sau khi dùng thử bản demo mình thấy nó có lỗi hay bị khởi động lại máy khi có cuộc gọi đến mà mình chưa bắt máy. có ai bị giống minh ko

tommynguyen1961

sau khi dùng thử bản demo mình thấy nó có lỗi hay bị khởi động lại máy khi có cuộc gọi đến mà mình chưa bắt máy. có ai bị giống minh ko

lỗi đó là do chương trình khác khi bạn install nó bắt khởi động lại mà bạn chưa khởi động lại nên đôi khi nó tự restart lại chứ chương trình này mình đang xài ko bị vấn đề này đâu.

thientai_kt

Lâu quá vẫn chưa ra bản chính thức. Bản này chỉ dùng được một lần rồi lại phải khởi động lại chương trình mới có thể dùng tiếp được

lamquoctien

Với máy mình chỉ dùng dc có một lần thôi à,lần sau lại phải stick và ô Enable