• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chức năng báo rung khi gọi điện thoại. (Bản Update #56)

XiaoGui

Có thể bản demo nên nó vậy. Chịu khó đợi bản full vậy thôi.

Caohieu88

Vibra On Connect UIQ3 1.01(3) - Bản chính thức

Với bản Fix hoàn thiện nhưng có một điều đáng buồn là
Mr_Way ko còn cho sử dụng miễn phí như SmartBacklight nữa mà cần phải đăng ký mới có thể sử dụng toàn bộ chức năng. Chúng ta phải thanh toán một khoản là 1.8$ hoặc 1.4 EUR hay 50RUB b-) tùy từng tài khoản Donate. Mua từ 20 Code trở lên sẽ được giảm giá 10% :( ... Anh em nào có tài khoản thanh toán qua Web mà mua hộ anh em thì tốt quá ;)
PS: Bạn nào muốn chạy thử thì Uninstall bản cũ đi nhé!

tommynguyen1961

Vibra On Connect UIQ3 1.01(3) - Bản chính thức

Với bản Fix hoàn thiện nhưng có một điều đáng buồn là
Mr_Way ko còn cho sử dụng miễn phí như SmartBacklight nữa mà cần phải đăng ký mới có thể sử dụng toàn bộ chức năng. Chúng ta phải thanh toán một khoản là 1.8$ hoặc 1.4 EUR hay 50RUB b-) tùy từng tài khoản Donate. Mua từ 20 Code trở lên sẽ được giảm giá 10% :( ... Anh em nào có tài khoản thanh toán qua Web mà mua hộ anh em thì tốt quá ;)
PS: Bạn nào muốn chạy thử thì Uninstall bản cũ đi nhé![/SIZ

anh cũng đã cài bản này thử rồi nhưng phải tốn tiền nên các ứng dụng kia vẫn chưa cho sử dụng nên ko dám post cho mọi người.:((

conanlinh

Ủng hộ luôn. Mình cũng đang muốn mua, nhưng không biết cách nào để thanh toán, có bro nào giúp đỡ chăng...?

eric86

bác ơi sao cài máy e nó chỉ rung cuộc gọi đầu tiên thôi, sang cuộc thứ 2 chẳng thấy rung gì cả

tommynguyen1961

bác ơi sao cài máy e nó chỉ rung cuộc gọi đầu tiên thôi, sang cuộc thứ 2 chẳng thấy rung gì cả

Do đây là bản DEMO nên chỉ chỉ sử dụng dc 1 lần, mỗi lần xong phải vô điểm lại 1 lần nữa.

kienlua

Đung rồi, chỉ dùng được 1 lần thôi. Lúc nào có bản full thì dùng bạn a.

eric86

ae đóng góp vào rồi mua 1 thể luôn nhỉ? soft này e rất thích, cái này thanh toán = webmoney, ko xài cc được đâu, góp lại mà mua thôi

XiaoGui

Diễn đàn đông thế này,vận động mỗi người góp 1 bữa ăn sáng là đủ mua luôn.

Caohieu88

VibroOnConnect 1.04 (7) ( Update 4/3/09 )

VibroOnConnect 1.04(7)

PS: Anh em nào làm ở ngân hàng hiểu được hình thức thanh toán thì lên tiếng để anh em đóng góp nhé!

kgb502

trang web để mua là trang nào vậy các bác? em hỏi để lên xem qua.
anh em chung xiền mua đê, em lập tài khoản rồi các bác ủng hộ nha. khi nào đủ xiền mua xong về cho các Pro làm full. ok hết nào...

chauhiep123

anh em chung xiền mua đê, em lập tài khoản rồi các bác ủng hộ nha. khi nào đủ xiền mua xong về cho các Pro làm full. ok hết nào...

em ủng hộ ý kiến của bác,bác cứ làm đi rùi anh em đóng góp lại

hieudaoco

mình down nó về cho máy p990i nhưng khi cài thì chỉ cài đc nửa chừng thì ko cài đc nữa? các bác cho em hỏi như thế là bị làm sao?
:((

Caohieu88

Trang Web thanh toán đây bạn: