• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình đuổi muỗi - Giao diện đẹp - Tiếng Việt cho UIQ 2.1

doananh

bạn ơi sao mình intsll ko được vậy.mình xài máy p990i xin bạn chỉ giúp nha.Imel là 359593008946775

Cái này là dùng cho UIQ 2.1 mà bạn. P990i là 3.0 nên không dùng được
Chúc bạn vui !!!:D

pdavna

=D>=D>=D>=D>
--->CT hay lắm đó. Hiệu quả và thiết thực. Thi thoảng muốn đưa em yêu vô bụi cho nó thêm phần lãng man nhưng mà lại ngại mấy chú/cô muỗi.:D:D=D>

---> Nay thì yên tâm rùi. Hè..Hè...
---> TKS TLG nhé=D>=D>

leave

sao em down về xài mà không có hiệu quả gì hết, ngồi tới 3h sáng, không bật quạt để thử ===> gãi không kịp :(:)((

vnpt1706

sao em down về xài mà không có hiệu quả gì hết, ngồi tới 3h sáng, không bật quạt để thử ===> gãi không kịp :(:)((

cái này chủ yếu là giải trí thôi!Hiệu quả gì đâu bạn ơi

hoaphuongdothang5

Không biết có hiệu quả không nhưng cái này cũng hay đấy, nghịch chút chơi có sao đâu.
Tôi nghe nói còn có cả chương trình đuổi chó nữa, bác nào có Up lên cho anh em với nhá. :D

MinhThang

Manager
Không biết có hiệu quả không nhưng cái này cũng hay đấy, nghịch chút chơi có sao đâu.
Tôi nghe nói còn có cả chương trình đuổi chó nữa, bác nào có Up lên cho anh em với nhá. :D

Nghe ở đâu? thì đến đó hỏi, ở đây không có bạn nhé.

CongVoi

Super V.I.P

Có đấy.Bạn thử đi.Giơ cái điện thoại lên,mở nhạc chuông to nhất và xoay mấy vòng.Đè phía chó xoay nha,lúc xoay thả tay cầm máy ra.Kiểu gì chó cũng chạy =))

smiler

Well-Known Member
Có đấy.Bạn thử đi.Giơ cái điện thoại lên,mở nhạc chuông to nhất và xoay mấy vòng.Đè phía chó xoay nha,lúc xoay thả tay cầm máy ra.Kiểu gì chó cũng chạy =))

Dùng Điện Thoại lâu lắm rồi mà hôm nay mới biết thêm 1 chức năng nữa của E nó. Cảm ơn bác Cong nhiều lắm.hic
Nhưng
mỗi tội kô dám dùng đâu
Posted via Mobile Device

hoctronam

cài này mình nghi là chỉ dùng cho chó nhà thôi
ặc,,,=)):))

tinhve

máy mình là W950, Không xài được :(. Có chương trình tương tự dành cho máy của mình không vậy?

lytrn

mình down về nhưng cài hok đc nó nói j This veison of the installation file is no longer supported j do

Chỉnh sửa cuối: