• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình đuổi muỗi - Giao diện đẹp - Tiếng Việt cho UIQ 2.1

tinh_la_gi

Administrator
Chi mà bạn nhân khiếp thế !!! Nhìn hình là biết cho dòng UIQ nào gòi !!

Anh em thích thì thank đủ 50 phát TLG sẽ làm 1 cái cho UIQ3.0 !!! ( Bài viết này)

Caohieu88

Chi mà bạn nhân khiếp thế !!! Nhìn hình là biết cho dòng UIQ nào gòi !!

Anh em thích thì thank đủ 50 phát TLG sẽ làm 1 cái cho UIQ3.0 !!! ( Bài viết này)

hehe, anh Tình lại có chiêu mới câu khách nhá, cẩn thận kẻo bị :( :( :( =))

tinh_la_gi

Administrator
Nói thật mà ... em cứ xem khi nào đủ 50 thanks báo anh phát .. làm ngay 1 bản nào đó chạy vèo vèo trên P990i - hỏng biết đuổi muỗi chạy không, chứ bản trên UIQ2.1 thấy muỗi nó cứ ... tránh xa :p
Cơ bạn là nó dùng 3 file âm thanh với tầng số khác nhau (xem hình có ghi) là có ngay 1 cái soft tương tự

duchan2020

Mình vừa thanks cho phát rùi đó.
Mình cũng tưởng là cho UIQ3 nên cài mãi chẳng chạy.
Bạn tinhlagi làm 1 phát cho UIQ3 nhé!
Thanks

wonbow

ủa em cài trên p990i để không hổ trợ gì đó là sao ạ ? hay p990i cài phần mềm này không được ?

trung0983344055

mặc dù mình xai UIQ3.0 nhưng cũng thank một cái chứ.
các bạn thank nhiều nhiều lên dạo này thấy có vẻ vắng quá

duchan2020

Bạn Tin_la_gi thiết kế cho anh em UIQ3.0 đi, mình dùng P990i mà đợi mãi chẳng thấy có nên chán quá. Nhà mình ở quê nên mỗi lần về là bị muỗi nó chích cho sưng cả chân tay. Vậy rất mong Tinh_la_gi thiết kế cho anh em UIQ3.0 một bản nhé! Thanks

dengrumingzi

thì ra là ko giành cho uiq 3 thảo nào cài lên p990i ko đc. Đành dùng tạm pm đuổi muỗi mà Congvoi up lên vậy, thời gian mặc định có 30p.:| ko chỉnh sửa được.