• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

maianhtungsten

Talkonaut v4.13 CHAT với nhiều tài khoản miễn phí, VoIP đã có trên WM

Phần mềm được phát triển trên nền Symbian S60 nay đã có phiên bản dành cho hệ điều hành Windows Mobile và được cung cấp hoàn toàn miễn phí, với một ứng dụng nhỏ này bạn có thể CHAT với nhiều tài khoản Google Talk, MSN, Yahoo, AIMICQ, hỗ trợ gọi điện VoIP và hệ thống quản lý danh bạ hoàn toàn mới. Hệ thống kết nối mở rộng Cable qua ActiveSync, GPRS, EDGE, 3G hay WIFI

• Phần mềm hỗ trợ Windows Mobile 5, 6.x
  • Màn hình QVGA, VGA

• Chat dễ dàng với nhiều tài khoản Google Talk, MSN, Yahoo, AIMICQ
  • Quản lý danh bạ mới
  • Hỗ trợ gọi điện VoIP
  • ...

Tải phần mềm

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại http://www.talkonaut.com/release-4.0.0.wm.shtml

doibung0

Phần mềm được phát triển trên nền Symbian S60 nay đã có phiên bản dành cho hệ điều hành Windows Mobile và được cung cấp hoàn toàn miễn phí, với một ứng dụng nhỏ này bạn có thể CHAT với nhiều tài khoản Google Talk, MSN, Yahoo, AIMICQ, hỗ trợ gọi điện VoIP và hệ thống quản lý danh bạ hoàn toàn mới. Hệ thống kết nối mở rộng Cable qua ActiveSync, GPRS, EDGE, 3G hay WIFI

• Màn hình QVGA, VGA

• Quản lý danh bạ mới
  • Hỗ trợ gọi điện VoIP
  • ...

Tải phần mềm

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại http://www.talkonaut.com/ release-4.0.0.wm.shtml

VoiP thì làm sao trả tiền hả bác? Hay chỉ là voice chat thôi!

Chỉnh sửa cuối:

whynot4m

• Màn hình QVGA, VGA

• Quản lý danh bạ mới
  • Hỗ trợ gọi điện VoIP
  • ...

Tải phần mềm

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại http://www.talkonaut.com/release-4.0.0.wm.shtml

quảng cáo có yahoo, mà tìm hoài không thấy yahoo nhỉ??

musungus77

vấn chưa mò mẫm nổi cách dùng, nhưng công nhận pro hơn IM+ nhiều lắm, bác nào việt hóa vàhướng dẫn anh em đc thì quá hay. đây là soft của google :)

maianhtungsten

Bạn bấm Menu > IM Network > chọn Yahoo sẽ có một cửa sổ mới để đăng nhập tài khoản của mình.

Khi bắt đầu khởi động chương trình sẽ yêu cầu bạn mở một tài khoản mới Talkonaut, hiện tại CHAT phòng cũng chỉ hỗ trợ cho Talkonaut

ThaiChienvn

Chẳng thấy PPC đâu cả.?

Em rất muốn được sử dụng phần mềm này..? Anh chị giúp em với.?!:(:)(:)((

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Em rất muốn được sử dụng phần mềm này..? Anh chị giúp em với.?!:(:)(:)((

Bạn muốn sử dụng phần mềm nào??? Nói vậy ai biết mà trả lời thường các PM chỉ việc cài vào bt rồi sử dụng rất đơn giản chỉ cần mầy mò một chút là ok thôi bạn ạ.....

connguab

EQO Mobile for WinMo 1.6.1
Phần mềm CHAT miễn phí trên WM

một ứng dụng có giao diện khá đẹp và lạ mắt
hỗ trợ các tài khoản MSN, AIM, Yahoo!, Google Talk, QQ, ICQ và Jabber;
hỗ trợ cả mobile VoIP.

ctheanh

VoiP thì làm sao trả tiền hả bác? Hay chỉ là voice chat thôi!

Đúng là talkonaut có quá nhiều chức năng.Nếu nó thực hiện hoàn hảo những gì nó có thì quả thật là quá hoàn thiện.
+Trước hết nó là chương trình dùng để thực hiện voicechat dành cho :Gtalk,Yahoo...
+Thực hiện các cuộc gọi qua SIP
+Thực hiện cuộc gọi đến phone qua Gtalk2VoiIP(tương đối rẻ),có thể trả tiền bằng Paypal hoặc Webmoney(bạn nào ở Nga chắc là quen kiểu này)

Chỉ không hiểu lúc login nó đòi số điện thoại của mình để làm gì??
Về cơ bản nó là 1 Jabber client chứ không phải kết nối trực tiếp đến Yahoo,MSN..nhưng dù sao đây cũng là 1 giải pháp.

mimimiu2003

có bác nào thử qua thằng này chưa report xem tn nhỉ:-?

em dùng thử cái này rùi ạ, nói chung phần mềm này khó bấm bằng bàn phím ảo nên hơi bất tiện, muốn chat nhanh thì phải ấn bằng phím => chat 1 hồi đau hết cả tay :( Hình như đến Tháng 9 hay tháng 10 mới có phiên bản beta dành cho PPC thì phải ạ. Được cái là Vitalk có room chat riêng, khá thú vị hihi...

Em vừa hard reset máy em xong, bây h cài lại vitalk mà ko hiểu sao ko vào được gì cả??? Chẳng hiểu tại sao, bác nào biết, giúp em với :-??

ChuHuyHoan

Well-Known Member
em dùng thử cái này rùi ạ, nói chung phần mềm này khó bấm bằng bàn phím ảo nên hơi bất tiện, muốn chat nhanh thì phải ấn bằng phím => chat 1 hồi đau hết cả tay :( Hình như đến Tháng 9 hay tháng 10 mới có phiên bản beta dành cho PPC thì phải ạ. Được cái là Vitalk có room chat riêng, khá thú vị hihi...

Em vừa hard reset máy em xong, bây h cài lại vitalk mà ko hiểu sao ko vào được gì cả??? Chẳng hiểu tại sao, bác nào biết, giúp em với :-??

HS cài cái vitalk đầu tiên là ok thôi :D..........

Status
Không mở trả lời sau này.