• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ LƯỚT NET CHO PPC

blovep

Thưa diễn đàn,Cái Mach5 Web sao khi update từ bản 1.1.21.12 lên bản 1.1.38.13 thì minh coi video thì bị lỗi Fail to run media player.Các anh có ai biết cách khắc phục không ạ T___T

bandicuoctinh

Thưa diễn đàn,Cái Mach5 Web sao khi update từ bản 1.1.21.12 lên bản 1.1.38.13 thì minh coi video thì bị lỗi Fail to run media player.Các anh có ai biết cách khắc phục không ạ T___T

mình cũng bị lỗi như bạn này nè có ai có cách khắc phục ko giúp mình với!???thanks!

chaopac

mình cũng bị lỗi như bạn này nè có ai có cách khắc phục ko giúp mình với!???thanks!

mình lại kô bị lỗi này, hôm rồi đang nằm lên web thì nó tự update, update xong thí vẫn vô youtube coi video bình thường, chỉ có điều hình như hơi chậm hơn 1 tí và chất lượng cũng hơi giảm, còn lại tất cả chức năng đều bình thường, có điều mình bực mình cái là từ bản update mới nhất đó đi thì Mach5 web sẽ bắt đầu llà bản thương mại, kô cho sài chùa nữa, hạn trial là 7 ngày nên..........:|:|X-(X-( anh em cũng bỏ thằng này đi là vừa :D:D:)):)):)) nhanh thì có nhanh đấy nhưng giao diện xấu quá và kô có thể Touch mượt mà như Opera, còn zoom "đểu" 100% mà chữ vẫn quá bé, những chú nào bị cận lòi ra như em mỗi lần nhìn vô cái màn hình fải để sát mắt => toàn bị hiểu lầm :)):)):)):))

AmDuongTu

mình lại kô bị lỗi này, hôm rồi đang nằm lên web thì nó tự update, update xong thí vẫn vô youtube coi video bình thường, chỉ có điều hình như hơi chậm hơn 1 tí và chất lượng cũng hơi giảm, còn lại tất cả chức năng đều bình thường, có điều mình bực mình cái là từ bản update mới nhất đó đi thì Mach5 web sẽ bắt đầu llà bản thương mại, kô cho sài chùa nữa, hạn trial là 7 ngày nên..........:|:|X-(X-( anh em cũng bỏ thằng này đi là vừa :D:D:)):)):)) nhanh thì có nhanh đấy nhưng giao diện xấu quá và kô có thể Touch mượt mà như Opera, còn zoom "đểu" 100% mà chữ vẫn quá bé, những chú nào bị cận lòi ra như em mỗi lần nhìn vô cái màn hình fải để sát mắt => toàn bị hiểu lầm :)):)):)):))
Bản thương mại >200$ pó tay thằng này lun .
Opera không coi mấy cái clip XXX online được
chán quá :((

trinhh

Sau khi thằng Mach5 giở bệnh, cài đủ các phần mềm lướt net ra test: Opera 9.5, 9.7, Iris, Opera mini, Skyfire... vẫn ko thấy cái nào load nhanh mà tiết kiệm bằng Mach5
Test qua Sync và GPRS
Giờ chẳng biết dùng cái nào cả

chuate

chỉ công nhận thằng này ở khoản xem video online, chứ nếu lướt web có wifi thì opera vẫn ngon nhất

chuyen

Opera Mini v4.3 Build 13057 RUS+ENG
Phiên bản cập nhật

attachment.php

Download

Mình không dowload được bạn ơi, up lên link khác được không ?

hackingtheinbox

sao mình tải ở trang chủ opera mini ko có bản nào là 4.3 nhỉ? 4.3 này có fải chính thức ko?
Posted via Mobile Device

bandicuoctinh

Iris Browser™ v1.1.9

Trình duyệt web bản cập nhật hỗ trợ wm5-wm6

cái này k hỗ trợ download hả bác?em zô download trên mediafire mà nó toàn hiên lên cái gì ko á????còn nữa link 1.9 zshare này em ko down đc down giữa chừng là bị lỗi ko à bác cho em cái link khác đc ko?mediafire hoặc rapid gì đó cũng đc?thak bác nhìu!

Last edited by a moderator:

QuanDay

ko có trình duyệt web nào cho 2003se hả các bác.jờ e chỉ dùng được mỗi opera.chả có s ự lựa chọn n ào khác.chán quá.mà cái IE của e.dùng wifi thì vào được còn dùng gprs thì chịu chết.bác nào biết cách nói cho e tại sao nó bi như vậy.và có fần mềm duyệt web nao mới cho 2003se thì post cho e xin với ạ.thanks các pác

binht611

hix mình đã thử hết nhưng có lẽ nhất vẫn là opera mini. cái này gọn nhẹ và đặc biệt là lướt web rất tiểt kiệm. Từ việc lướt web tiết kiệm => trang web load nhanh hơn ( minh lướt qua gprs mà ) và cũng dẫn đến là ít tốn pin hơn. mình dùng opera mini vào mạng liên tục được hơn 12 tiếng trong khi đó cũng dùng thử netfront thì chưa được hơn 1 buổi đã hết pin mà dũng netfron nó down dữ liệu về nhiều quá máy nóng tưng bừng.
Giá như opera mini cài được thêm cái plugin nhiều tab và vuốt ve mềm mượt như netfront thì hay quá.
À cái operamini còn 1 ưu điểm nữa là khi back lại thì nó không load dữ liệu trong khi đó các phần mềm khác khi back lại thì gần như nó lại load trang đó thêm 1 lần nữa => vừa lâu, vừa tốn.

lehinh

Của bác đây!!! Mai mốt muốn xin cái gì nên nói có tình cảm 1 chút!!! Câu nói Ko đầu ko đuôi!!! Khó nghe quá!!
http://www.4shared.com/file/119125109/64f0537a/iris-browser-119.html

Thanks... bạn, tôi xài W 5.0, thử mấy trình duyệt của opera, Ie, đều không vào được trang web có bảo mật VeriSign, hỏi cả công ty VeriSign nó cũng lắc, thế mà dl chú này về cài, chạy phà phà.... thanks again

kinh81

Iris Browser v1.1.9: Trình duyệt Web có

Như vậy là torchmobile đã có bản cập nhật trình duyệt WEB khi tích hợp chuột di chuyển và thực hiện bấm liên kết với Iris Browser v1.1.5. Một trình duyệt Web khá nhanh với khả năng Touch trên màn hình dễ dàng, khả năng dàn trang mạnh mẽ với WebKit Rendering Engine, hỗ trợ HTML & CSS hay chặn Pop-Up là điểm mạnh của ứng dụng này.

Phần mềm hỗ trợ WM5 trở lên

DOWNLOAD HERE

tuanh1985

hix mình đã thử hết nhưng có lẽ nhất vẫn là opera mini. cái này gọn nhẹ và đặc biệt là lướt web rất tiểt kiệm. Từ việc lướt web tiết kiệm => trang web load nhanh hơn ( minh lướt qua gprs mà ) và cũng dẫn đến là ít tốn pin hơn. mình dùng opera mini vào mạng liên tục được hơn 12 tiếng trong khi đó cũng dùng thử netfront thì chưa được hơn 1 buổi đã hết pin mà dũng netfron nó down dữ liệu về nhiều quá máy nóng tưng bừng.
Giá như opera mini cài được thêm cái plugin nhiều tab và vuốt ve mềm mượt như netfront thì hay quá.
À cái operamini còn 1 ưu điểm nữa là khi back lại thì nó không load dữ liệu trong khi đó các phần mềm khác khi back lại thì gần như nó lại load trang đó thêm 1 lần nữa => vừa lâu, vừa tốn.

Mình cài xong cái Opera mini thi khi vô internet,không thể nào hiện lên được cái bàn phím để nhập địa chỉ truy cập:-/
mình đang xài KS20
bác nào biết chỉ mình với :p

Promis

Skyfire, Opera với cái Iris này thì cái nào các bác đánh giá cái nào tốt nhất ạ?

Chỉnh sửa cuối: