• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM XEM BẢN ĐỒ TRÊN PPC

NhatToai

Super V.I.P
HanMap 3.6 đầy đủ đồ chơi trong này bạn nào thích lấy coi thử nha,mình thấy có dataMap của TP.hcm,HN,NTrang,Cần Thơ...

cuunon

Có bác nào rành VietmapR12 không , tại sao khi search GPS xong , view bản d0ồ rồi mà bản đồ cứ tự động phóng to - thu nhỏ khó nhìn quá, chỉnh cho dễ nhìn rồi thì nó lại tự động phóng to, tự động xoay tùm lum .

hunggau75

Có bác nào rành VietmapR12 không , tại sao khi search GPS xong , view bản d0ồ rồi mà bản đồ cứ tự động phóng to - thu nhỏ khó nhìn quá, chỉnh cho dễ nhìn rồi thì nó lại tự động phóng to, tự động xoay tùm lum .

Bạn vào vietmapR12, mở GPS lên, vào cấu hình - Màn hình bản đồ
- Bỏ dấu "tỉ lệ tự động"
- Đánh dấu vào "Không xoay bản đồ"
và còn vài thiết lập nữa, bạn chọn cho phù hợp với nhu cầu của minh.

Chúc thành công.

knmh2005

các bạn cho mình xin bản đồ chi tiết của tp HCM cho OziExplorerCE nha!thanks a lots

levanquyen

Tôi đang dùng Handmap3.6 rất hiệu quả tren WM6. Bây giờ Up lên bản 6.1 không sử dụng được nữa. Nó mất một số chức năng (như phóng to, thu nhỏ). Bạn nào có bản mới hoặc có kinh nghiệm xin chỉ giáo. Cảm ơn.

vuhai247

anh nhattoai ơi cho em hỏi cái này với,em tải phiên bản HANMAP 3.6 về và giải nén xong ,cài vô nó hỏi register ,nhưng em kg biết làm sao hết,anh có thể chỉ dùm em không

NhatToai

Super V.I.P
anh nhattoai ơi cho em hỏi cái này với,em tải phiên bản HANMAP 3.6 về và giải nén xong ,cài vô nó hỏi register ,nhưng em kg biết làm sao hết,anh có thể chỉ dùm em không

Trong bộ hanmap mình đưa lên đã có đầy đủ chương trình đăng ký với owner của bạn rồi mà?Còn nếu kg rành thì PostMessage cho mình(để Owner thật chính xác),mình gởi cho_Oh!có sai không ta?Sorry nha các Mod!!!

dhshoangsonvn

sao cai ban do do e tai ve khong duoc khong bit cai link co bi sao khong nua,va xin anh chi dum cho cach cai dat lun ho e.thanks.

tritrung

sao cai ban do do e tai ve khong duoc khong bit cai link co bi sao khong nua,va xin anh chi dum cho cach cai dat lun ho e.thanks.
Bạn nói rõ ra là bản đồ nào thì mới giúp bạn đc chứ? Mà sao ko gõ t.Việt vậy? :|

tritrung

Em thấy cái Handmap này ko bằng cái Vietmap 1.3, và chắc chắn ko thể bằng Vietmap R12. :D Đang dùng cái R12, hay lém. :)

priest_spy

Các bác ơi, em ở Sing. Bây h em muốn dùng GPS và có bản đồ của Sing để tra cứu đường đi thì em nên làm thế nào hả các Bác?