• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề Smart Movie for UIQ3.0

nguyenhoang

mình đang dùng W950i phien bảng 6RD22. sao SM minh khong thể install được, cứ có thông báo không support. Mình rất thích chương trình này nhưng po tay roi, giúp mình với

NoNaMe1984

mình đang dùng W950i phien bảng 6RD22. sao SM minh khong thể install được, cứ có thông báo không support. Mình rất thích chương trình này nhưng po tay roi, giúp mình với

bạn chưa sign rồi, bạn phải sign rồi mới cài được

caohung

Hix, mình làm như bạn hướng dẫn rồi vẫn ko được bạn ạ. Trước đây mình nghĩ tại flash P910c nên mới đi chạy lại flash thành P910i, nhưng giờ chạy lại rồi vẫn ko cài đc. Khi còn dùng flash "c" có đúng 1 lần mình cài thành công bản 3.13 nhưng về sau mình format lại máy thì ko cài thêm đc lần nào nữa :(( Có trường hợp nào ko cài đc do phần cứng ko các bạn?

Cho mình hỏi thêm cái này: Thằng ku em mình nó làm ĐTDĐ bảo là các phần mềm ứng dụng cài hết lên thẻ sẽ free nhiều bộ nhớ trong và làm máy chạy nhanh hơn. Điều này có đúng ko vậy?

Thx các bạn đã đọc bài...
=D> đúng rồi nhưng bộ nhớ trong máy vẫn bi chiếm 1 phân

hieu_mobilehn

Giúp đo

Mình đã nói rồi , sau khi signed xong bạn kick đup chuột vào chúng chỉ xem bắt đầu vào ngày nào , và hết hạn vào ngày nào , ví dụ từ ngày 12_9_2007 đến ngày 12_3_2008 . thì chỉnh ngày giờ về ngày hết hạn của chứng chỉ , lưu ý bạn phải để chế độ 24 giờ và chọn múi giờ HN nhé .Chúc thành công

Linh_t885

hero307 cố lên! đừng nản tôi cũng bị nhiều như pác rùi! có công mài sắt có ngày lên kim! Fomat lại 1 lần nữa đi và cài từ từ cẩn thận từng bước 1, cài được version nào thì khởi động lại máy 1 lần cho chắc ăn!

chinhan_2007

Phan mem

Ban co the huong dan them ve install phan mem nay dc ko ? Vi minh da co gang cai ma ko dc

Thanks
Nhan

deebee

Cần tìm Smart Movie Convert

Mình cần tìm phần mềm SmartMovie Convert để chuyển sang .avi, nhưng tìm hoài trong này chưa thấy link. Huynh nào có cho mình cái link sang box đó nhá.
À, có phần mềm xem wmv chuẩn không và thông số convert sang wmv chuẩn. Vì mình convert mà nó bị lỗi hoài.
Thanks

Kojiro

Super V.I.P
Mình cần tìm phần mềm SmartMovie Convert để chuyển sang .avi, nhưng tìm hoài trong này chưa thấy link. Huynh nào có cho mình cái link sang box đó nhá.
À, có phần mềm xem wmv chuẩn không và thông số convert sang wmv chuẩn. Vì mình convert mà nó bị lỗi hoài.
Thanks

Cái bạn cần đây: http://lonelycatgames.com/?product=smartmovie&app=download&device=smartmovie_symbian_lcg_3_41.zip
Dùng Interrnet Download Managerr mà down nhé!

Anhtoitb

Bác có thể cho anh em biết chút ít thông tin về bản này được không? Em đang dùng bản 3.40 rùi nhưng mà không biết bản 3.42 này giao diện và tính năng có ưu việt hơn không chứ remove rồi mừ mất công cài lại là ngại lắm đó bro.