• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề Smart Movie for UIQ3.0

doananh

đã sign bản 3.40 nhưng khi cài vào thì nó báo là "Constraints imposed by a developer mode certificate have been exceded " cannot install mac dù đã đổi ngày giờ lại theo thời hạn của chương trình. potay.com luôn
Thế là bạn chưa sign được rồi, bạn sign lại thử coi.
Chúc bạn vui

nguyenhoang

hic mới thử lại bản trước đây mình sign bị lỗi. mình mới sign lại bản việt hóa của TLG được rồi.(cám ơn TLG nhìu nhé) .Có bác nào có bản chưa việt hóa đả KKK kg cho mình xin với.
Cám ơn nhìu nhé

worldwar91

Smart Movie 3.42 ????

Trên máy em W950i có cài cái Smart Movie 3.42 ,kô hiểu sao cài kô cần sign luôn nhưng mà là bản trial nên nó bắt điền key mới cho xài ,bác nào có cho em xin cái key với ,với phần mềm convert của bản 3.42 luôn thanks các bác nhiều nhiều .

nguyenpa

Super V.I.P
Muốn cài sm 3.42 thì bạn phải sign bản 3.40 rồi cài vào máy, đăng ký với bất kỳ số nào -> rồi unintalll -> cài lại bản 3.42 nhé :D

worldwar91

Anh nguyenpa vui lòng sign dùm em được không ạ,em sign mãi vẫn không được, IEM em là 35286301-315579-6 , sign dùm em cái bản anh gửi á nha ,cám ơn anh nhiều,hic hic

natta

Có ai gặp vấn đề như em chưa? Em xài con W950i, cài SM 3.40 xem film nghe loa ngoài thì Okie,khi cắm tai nghe vô thì chỉ nghe được đến khi hiện thông báo Accessery [ten của tai nghe] là mất tiếng không nghe gì nữa, có ai giúp em với không?

DUNG1060

Muốn cài sm 3.42 thì bạn phải sign bản 3.40 rồi cài vào máy, đăng ký với bất kỳ số nào -> rồi unintalll -> cài lại bản 3.42 nhé :D

mình làm theo hướng dẫn của nguyenpa ,đã thành công
chạy rất tốt,thanks

pdavhost

bạn nào sign cho mình sm với.mình sign không được,cứ báo là email không hợp lệ.
imei:35959300-894686-6
email:hanhtelecom@gmail.com

Last edited by a moderator:

pdavhost

bạn nào sign cho mình sm với.mình đăng ký hoài không được
imei:35959300-894686-6
meil:hanhtelecom@gmail.com

nakhoa

Có ai gặp vấn đề như em chưa? Em xài con W950i, cài SM 3.40 xem film nghe loa ngoài thì Okie,khi cắm tai nghe vô thì chỉ nghe được đến khi hiện thông báo Accessery [ten của tai nghe] là mất tiếng không nghe gì nữa, có ai giúp em với không?

Em cũng bị như bác nè, chỉ có cách là dùng tai nghe dành cho các máy SE khác (loại không có nút chỉnh volume) thì được, em dùng tai nghe của K550i thì không bị. Bác ra ngoài mua cái tai nghe lô khoảng vài chục ngàn là được, Khi nào nghe nhac thì dùng tai nghe theo máy.

panrai

Super V.I.P
làm giúp dùm mình 1 cái CT smatmovie của W950i đi bạn ơi số IME :35286301-361607-8,

vndichoi

Bác nào giúp mình đăng ký phần mềm SmartMovie 3.40, x-ploxe 1.05 với, mình dùng P1i, làm hoài mà không được. IMEI:357033010152783.

nguyenleanh

Các bác ơi cho tôi hỏi tại sao lại phải sign tôi làm theo hướng dẫn nhưng không được.

thanhnhut87

mình ko hiểu SM sign làm gì nữa vì mình down về ko có key nhưng vẫn dùng bình thường mà

pca

hic hic..........ai share cho mình cái acc trên treng symbian signed đi may pro ơi.tui hem bít ĐK....

natta

hic hic..........ai share cho mình cái acc trên treng symbian signed đi may pro ơi.tui hem bít ĐK....

để đăng ký trên trang này bạn có thể dùng hộp mail tại www.phithuongbatphu.com hoặc nếu bạn là thuê bao di động của Vina, Viettel hay Mobi hãy lên trang web của nhà mạng và đăng ký, bạn sẽ đưọc cung cấp hộp thư, có thể dùng nó để đăng ký

kienlua

Tôi moón xin chương trình ghi âm cuộc gọi cho P990i. Bạn nào có cho xin nhé. Thank

BẠN XEM KỸ LẠI TIÊU ĐỀ ĐI NHÉ

tmk234

Em cũng bị như bác nè, chỉ có cách là dùng tai nghe dành cho các máy SE khác (loại không có nút chỉnh volume) thì được, em dùng tai nghe của K550i thì không bị. Bác ra ngoài mua cái tai nghe lô khoảng vài chục ngàn là được, Khi nào nghe nhac thì dùng tai nghe theo máy.

Em cũng dùng thử tai nghe của K750i rồi , cũng hiện tượng như thế bác ạ, tai W có chỉnh volume và ko có chỉnh volume cũng đều bj y xì thế, làm sao bjo ????