• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề Smart Movie for UIQ3.0

at007

bản này là mới nhất của smartmovie dành cho UIQ3.0.nói chung cái này coi phim mượt hơn bản 3.40.không cần cài theme codec gì cả.bữa trước mình signed bản 3.40 cài vào rồi thấy bản này ngon wa nên cài thử .ko ngờ xem phim ngọt thiệt.giá của nó bây giờ là 25,5 Ero đó:D

Gozilla85

bản này có khác gì bản 3.40 không bro,cho them tí thông tin đi:D

Bác có thể cho anh em biết chút ít thông tin về bản này được không? Em đang dùng bản 3.40 rùi nhưng mà không biết bản 3.42 này giao diện và tính năng có ưu việt hơn không chứ remove rồi mừ mất công cài lại là ngại lắm đó bro.

Mình đã cài bản này lâu rồi, cũng chẳng có gì khác hơn bản 3.40 cả :-??

worldwar91

CÁI KHÁC HAY NHẤT LÀ KHÔNG CẦN SIGN,EM CÁM ƠN ANH AT007 RẤT NHIỀU VÌ CÁI CŨ EM KHÔNG SIGN ĐƯỢC HEHE THANKS.

thefriends

Các bác ơi ,cho mình hỏi với . Bản 3.42 này có cần Sign kô vậy ? Giả sử máy mình mới tinh, khi cài cái này vào có cần Sign kô ?
Mình đang hiện có file Smart Movie v2.76 to v3.25 của TLG nhưng mình còn thắc mắc là chỉ cần cài như h dẫn của TLG là được hay phải sign
Thx trước

nguyenngocbau

Active Member
Các bác ơi!cái này hình như cũng cần phải sing mà,e cài vào vẫn kô đăng kí được,mong các bác giúp dùm.thank nhiều

chiitchiit

em hơi gà 1 tí nhé : sign là jì vậy:(và em tìm ko thấy link hướng dẫn:Dem mún tự làm cho nó phê..

nguyenngocbau

Active Member
Mấy cái smartmovie này chỉ còn cách là phải sing thôi,chế kô có cách nào mà crack được hả các anh e,có cách nào khác nữa mà khỏi phải sing kô?

Gozilla85

Mấy cái smartmovie này chỉ còn cách là phải sing thôi,chế kô có cách nào mà crack được hả các anh e,có cách nào khác nữa mà khỏi phải sing kô?

Bạn thử cài bản 3.40 sau đó remove bản 3.40 này đi, chép đè bản Smartmovies_UIQ3.42 vào thử xem sao

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
em đang sài con p1,muốn cài smatmovi nhưng sao cài hoài ko thấy,xin mấy bác cho phần miền smatmovi của p1,xin cảm ơn các bạn trước nhé

doananh

em đang sài con p1,muốn cài smatmovi nhưng sao cài hoài ko thấy,xin mấy bác cho phần miền smatmovi của p1,xin cảm ơn các bạn trước nhé
P1i cũng dùng hệ điều hành Symbian UIQ 3.0 nên bạn có thể lấy phần mềm ở trong chủ đề này rồi cài cho P1i của bạn là ok, nhưng nhớ là phải sign trước khi cài nhé. Nếu không sign được bạn vào chủ đề sign ứng dụng để anh em giúp đỡ nhé.
Chúc bạn thành công.

sonkieng126

Sao khi xem được vài ba film thì nó hiện lên bảng thông báo đòi "chìa" vậy? Nhập vài số vào mãi mà không được.Có ae nào biết chia sẽ giùm? (ver 3.42)

doananh

Sao khi xem được vài ba film thì nó hiện lên bảng thông báo đòi "chìa" vậy? Nhập vài số vào mãi mà không được.Có ae nào biết chia sẽ giùm? (ver 3.42)
key là 0000 đó bạn, nếu không được tải bản SM tiếng việt do TLG việt hóa đó, mình đang dùng rất ngon (phải sign trước bạn nhé) tải tại đây nè
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=943
chúc bạn vui

nguyenhoang

hic như vậy muốn up từ 2.76 to 3.40 thi tất cả các bản trung gian đều phải sign hết sao???? hic sign hết chỗ đó biết chừng nào mới xong đây!!!????

doananh

hic như vậy muốn up từ 2.76 to 3.40 thi tất cả các bản trung gian đều phải sign hết sao???? hic sign hết chỗ đó biết chừng nào mới xong đây!!!????
Thì bạn lấy bản cuối cùng bạn muốn dùng (ví dụ như 3.40) rồi sign bản đó rồi dùng thôi. Ai bắt bạn sign hết làm gì.
Chúc bạn vui

nguyenhoang

đã sign bản 3.40 nhưng khi cài vào thì nó báo là "Constraints imposed by a developer mode certificate have been exceded " cannot install mac dù đã đổi ngày giờ lại theo thời hạn của chương trình. potay.com luôn