• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

Thangdq

Có ngay bản Pokemon Việt đây, sory mọi người vì dạo này tôi tạm nghỉ. Chúc mọi người chơi vui vẻ nha. :D

trung3010

Game này hay lắm!

Có bác nào có game Crystaix Jewelrumble (UIQ) của hãng Handango không thì cho e xin với. Cảm ơn nhiều.

vat1984

Link bản Skyforce bên kia down rồi, em xin bản Skyfore và Skyforce Reloaded cho P900 với, thanks các bác trước :)

vangayeu

Hi !!!
Bạn nào có game Pikachu cho P910 vui lòng cho mình xin nhé.
Cám ơn nhiều !

tuanlinh

Mình đang cần tìm game Meteor cho P990i, các bạn nào có ko ạ ?
Ngoài ra cho mình hỏi, mình đã down được 1 bản Meteor cracked về rồi tuy nhiên khi cài thì nó báo certificate expired. Bạn nào biết cách khắc phục ko vậy ?

zippoparker

các anh em pdaviet có ai có game twinfruits cài cho UIQ3 chưa ? nếu anh em nào có share cho mọi người cùng xài đi, game đó cũng vui chỉ tiếc là chỉ có bản dùng cho UIQ 2.0 thui.

demapcon

Mấy bạn có trò Age_of_Empires_II tên p990i ko vậy?Cho mình xin với..
Cám ơn các bạn nhiều

tranvuthangv

các bác ơi em thấy co trò sango(tam quốc) trên uiq như là trên n-gate ấy .mà chưa thấy có ai up lên,các bác giúp em với

ham_hoc_hoi

bac' nao` co' pokemon cho p990i ko share cho em với thank nhiều nhiều . HIện tại em đang dung` p990i , ah` bản Empire II bên game link die rồi , anh up' lai cho xin lun :)

Chỉnh sửa cuối:

tukhanh

Bạn nào có chương trình giả lập vả game giả lập cho mình xin với

caohung

bác ơi bác có trò SkyForceUIQ version mới không bác mình thích trò này lắm giúp mình nhé.Nếu được thì cám ơn bác nhìu nha thank

co dây bạn cho mail minh gửi cho co điều ko biết có mới với bạn ko nữa nhưng với minh la mới