• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

XuanLam

Game tìm điểm khác nhau nhớ không lầm chỉ có trên S60 thì phải ! Lâu quá không chơi game không biết có ra cho UIQ chưa !

Game tìm điểm khác nhau thì đúng là đã có trên S60! Còn trên dòng UIQ thì chưa có đâu bạn ạ!:):):):):):):):):):):)

M

meomeomeo

Guest
Cám ơn bạn game chơi rất hay nhưng thỉnh thoảng nó lại bị lỗi không biết do máy hay do game nữa!:-??:-??:-??:-??

Lỗi của bạn là do máy đấy!thân!:)):))

stopcrying

bro nào cho mình xin các game sau for m600i : empire 2,Invasion,asphalt_3_street_rules_3d thanks

doananh

đã down xong rồi mà ko biết sao khi cài invision thì nó báo corrupt file,ko biết sao kì vậy ta
Mình kiểm tra rồi link vẫn tốt nhé. Bạn sign rồi cài thử lại xem, mình cũng cài bản này trên con P990i của mình mà, chỉ tội chơi nó khó quá nên mình gỡ ra rồi.
Chúc bạn vui

stopcrying

Mình kiểm tra rồi link vẫn tốt nhé. Bạn sign rồi cài thử lại xem, mình cũng cài bản này trên con P990i của mình mà, chỉ tội chơi nó khó quá nên mình gỡ ra rồi.
Chúc bạn vui

không biết là có yêu cầu dung lượng dư dả nhiều ko,thẻ nhớ mình còn vừa đủ 4mb để cài nó,đang install giữa chừng thì báo corrupt hix,mình cài trên m600i

doananh

không biết là có yêu cầu dung lượng dư dả nhiều ko,thẻ nhớ mình còn vừa đủ 4mb để cài nó,đang install giữa chừng thì báo corrupt hix,mình cài trên m600i
Có thể nó đòi dung lượng cài đặt nhiều hơn, bạn xóa tạm một file nào đấy đi nhé, vì nguyên bản cài đặt của nó đã gần 2Mb rồi, khởi động lại máy rồi cài thử xem. Game này nặng lắm.
Chúc bạn thành công

hungk4th

Có bác nào có game needforspeed pro street cho P990i ko cho tôi xin kiếm mãi mà không có.

at007

DiamondMine cho P990i

cho mình hỏi có anh em nào có trò xếp kim cương theo màu,chơi trên p990i cho mình nhé,mình tìm hoài mà ko thấy :-??,cám ơn nhiều=D>=D>=D>

nguyenleanh

bác ơi em thấy thằng PPC có game AOE, vậy UIQ 3.0 có game nào gần như vậy không share cho em với