• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU GAMES CHO UIQ

backbedboy

hic , tất nhiên là UIQ v3 rồi , mình dùng W950i mà . Cái trò này ghệ mình khoái lắm , vô siêu thị là ngồi chơi trò này liền . Mình thấy nó có trên WM thì phải , ko biết UIQ có không nữa

CongVoi

Super V.I.P
có bác nào có game cờ caro trên uiq không , search mãi chẳng tìm được con nào

Của bạn đây nhé for UIQ

20071101_56e312f70e8acf36c18bhh7cWQMmWkI5.bmp

http://www.mediafire.com/?b031y9z455g

Last edited by a moderator:

doananhtai

game caro đây.
nhưng khổ nỗi là chỉ chơi được bằng bàn phím
không chơi được bằng cây viết nên cũng hơi bực mình.

lên xuống trái phải bằng phím mũi tên hay 2,8,4,6
đánh một ô bằng 1.

doananhtai

Chơi cái FourInRow này đi.
Cũng tương tự như caro nhưng còn hay hơn và nhức đầu hơn cả caro nữa.
chơi được bằng cây viết đoàng hoàng.

4 cái liền ngang, dọc , chéo là thắng.
đi từ dưới lên, không được đi giữa chừng khơi, tức là ở dưới đã có đánh rồi thì mới được đánh ở trên.

danggia

Chơi cái FourInRow này đi.
Cũng tương tự như caro nhưng còn hay hơn và nhức đầu hơn cả caro nữa.
chơi được bằng cây viết đoàng hoàng.

4 cái liền ngang, dọc , chéo là thắng.
đi từ dưới lên, không được đi giữa chừng khơi, tức là ở dưới đã có đánh rồi thì mới được đánh ở trên.
các bạn ơi!có game Đá Banh danh cho p990i ko?nếu có thì cho mình xin nha.cám ơn nhiều.

td19vn

các bác còn có game nào dạng phiêu lưu tìm đường giống Final Battle ko vậy, cho em xin với, hix, chơi xong cái Final Battle rồi, hay wá, lâu rồi mới đc hơi một game đánh đố như vậy trên đt, game dạng này hiếm wá, hixhix, thanks các bác

CongVoi

Super V.I.P
các bác còn có game nào dạng phiêu lưu tìm đường giống Final Battle ko vậy, cho em xin với, hix, chơi xong cái Final Battle rồi, hay wá, lâu rồi mới đc hơi một game đánh đố như vậy trên đt, game dạng này hiếm wá, hixhix, thanks các bác

Bạn chơi thử game này xem seo
: :D:D (nhớ down cả 2 file về và giải nén ra nha)

td19vn

thanks bác, game này mình cũng đã chơi wa rồi, tuy ko hấp dẫn bằng Final Battle nhưng cũng nên có trong máy, hìhì :p, dạng game này trên điện thoại ít wá, hixhix

CongVoi

Super V.I.P
thanks bác, game này mình cũng đã chơi wa rồi, tuy ko hấp dẫn bằng Final Battle nhưng cũng nên có trong máy, hìhì :p, dạng game này trên điện thoại ít wá, hixhix

Dạng game mà bạn muốn tìm,chỉ đếm trên đầu ngón tay thui à.Mình cũng thích chơi mấy dạng game đó.Mình sẽ sưu tầm dần dần,lúc nào tìm đc mình sẽ PM cho bạn.Thân

natta

Pro nào có game DiamondMine cho P990i (như trên Winsdow) share cho mình với:D

Co 1 game tương tự mà congvoi đã post rùi đó bạn, tên là Snowed in 6, còn hay hơn Bejeweled nữa (tên game bạn đánh là game phiên bản cũ của trò này)

Bạn chịu khó search trong diễn đàn nha