• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - THAY ĐỔI GIAO DIỆN VÀ ICON CHO UIQ3.0

viet3111

xài swissmanager em thấy trên máy mới có thư mục rescoure.vậy mún đổi icon thì em pải làm thế nào.ai giúp em với.hoặc cho em link tải g-dék cungz được chứ em chưa đủ quyền vào ds.huhu :((

ngoanhhh

Mới chỉ có bán thôi bạn à,giá là 5 bảng.
Còn nếu ko các bạn dùng tạm cái này nhé: theme + icons
Cài theme rồi giải nén file zip cài đè vào thư mục của thẻ nhé[/QUOTE

sao tôi không down về được click vo file thì toàn hiện link trắng xóa:((

ngoanhhh

Tặng anh em bộ GDesk 0.23 mới nhất nè. Sẽ có 4 file "gdd" thay đổi mặt ngaòi nha hệt Iphone lun.Tha hồ mà dùng.Dưới đây là ảnh miêu tả.Chúc các bạn thành công

tôi không down được :((

gtx

sv mới up mấy nên cái file cũ đó chia tay đi , ko tải được đâu , cái nào mà nó yêu cầu nhấn " thanks " mới tải về đc

kgb502

chào các bác Pro!
em mới vào nên không biết, đã đi hỏi ở nhiều Topic nhưng đều bị delete hết (hic!!!) vậy tiện đây cho em hỏi luôn, bài viết thế nào thì được coi là hợp lệ vậy các bác. rất rất mong được trả lời sớm.

CongVoi

Super V.I.P
chào các bác Pro!
em mới vào nên không biết, đã đi hỏi ở nhiều Topic nhưng đều bị delete hết (hic!!!) vậy tiện đây cho em hỏi luôn, bài viết thế nào thì được coi là hợp lệ vậy các bác. rất rất mong được trả lời sớm.

Bạn muốn hỏi thì nên vào những khu thảo luận yêu cầu hoặc thắc mắc,chứ đừng hỏi ở chỗ cập nhật game và Soft mà hỏi,sẽ bị xóa đó.Thân gửi bạn

CongVoi

Super V.I.P
GDesk.0.26

nhanh lên nào,bản mới nè,linhks tốt 100%

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/7qzcicgwko
[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

utnhi

GDesk.0.26

nhanh lên nào,bản mới nè,linhks tốt 100%

Bác voi ơi, Mình cài xong rồi nhưng khi đóng bàn phím lại mở ra nó mất tiêu. Vẫn là cái themes và icon cũ vậy.

CongVoi

Super V.I.P
Bác voi ơi, Mình cài xong rồi nhưng khi đóng bàn phím lại mở ra nó mất tiêu. Vẫn là cái themes và icon cũ vậy.

Đây chỉ là một phần mềm giả lập như Iphone thôi mà bạn.Bạn đóng bàn phím thì nó sẽ không hiện ra đâu.:(:(

cute_guy

ẻm đang xài m600i
hack ổ c ok
nhưng khi mod thay đổi 9 cái icon và walkman 2.0 thì o boot được
nó kd liên tục..
em chạy lại ct 2 lần rồi mà vẫn bị y chang...up lên fw mới luôn rồi
bác nào có bộ icon mod riêng cho m600i o? o phải cho p990 hay w950 cho e xin hoặc hd em cách làm...chứ e thấy p990 được ưu ái nhiều m6ooi o thấy nói j...buồn quá

nicetoyou

bác nào dùng w950i cho em hỏi cái" em vừa reset master song; giao diện nó co thay đổi một chút so với luc ban đầu của em cụ thể là thế này;(giao diện lúc đầu là:walkman>> file manager>> danh bạ>> tin nhắn>> menu) sau khi em reset master thì nó thành thế này :(walkman >>FM >> Web>> tin nhan>> menu) Ai biết cách đưa lại trạng thái ban đâu có cái danh ba và file manager ra bên ngoài màn hình chính thì chỉ em với.

Fak

Có bác nào có kho ảnh screensaver cỡ 320x 240 không ,gửi cho em em làm mấy cái theme tặng anh em nào xai SE Symbian 3.0 mí

kufitlam

cho mình hỏi muốn đổi 9 cai icon trong menu co cần hack o C ko vậy.
Và cai installer server la cái gì dùng nó có cần hack o C ko.
Thấy có 1 topic bên ứng dụng chung là thay đổi icon rất đẹp nhưng mình ko biết làm
mình xài P1i đó co ai hack ổ C dùm mình ko.Mình o Q7,mình ko thich xài Gdeck lắm. :D

tatphoiphun

Muốn đổi 9 icons trong menu bạn phải hack ổ c.Bạn chỉ cần tải CapsSwitch V1.1.27 về cài vào máy rồi vào chương trình chuyển sang Switch off là đã hack được ổ C.Cài installer sever để bạn cài được những chương trình unsign và các chương trình có hay không có bảo vệ UID.Chúc vui.