• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

pethuylovely

;;) Bạn đang có vấn đề gút mắc trong tình yêu ?Bạn đã yêu hay đang iu và chưa đc iu,bạn muốn gởi thông điệp cũng như thay lời muốn nói?Nơi đây chúng ta chia sẽ cùng nhau ...vì nói ra những cảm xúc đó ta sẽ thấy thoải mái hơn.Ai đi ngang qua topic này hãy để lại vài dòng cảm xúc về tình yêu nhé! Vì dù vui hay bùn đó là màu sắc của tình iu..và nhìu người cần lắm những lời yêu thương như thông điệp năm mới của Pdaviet: SỐNG LÀ ĐỂ YÊU THƯƠNG!
Mấy anh spam thì spam cho nghệ thuật đúng nghĩa với chuyên đề nhé!

TruongHan

Super V.I.P
Íh,póc tem ta ơi \-/\-/\-/
Ps : pé Thủy lấy châm ngôn sống của Anh mà chưa xin phép nhé :-?

pethuylovely

a ơi, thông điệp này ai cũng pit ma...ba me luôn dạy em như vậy đó a!dù sao sr cũng ko bít là trùng với a...hix

Cleonardo

bé thủy len Vip có nhà mới hen!
tình yêu của tôi cũng như bao tình yêu khác , đầy đủ cảm xúc như bao cặp tình nhân đang iu.Hiện tại tôi hài lòng và chưa có j gút mắc,hi!chúc các bạn cũng như tui bây giờ

llTuyetTinhCocll

mình thì toàn iu...chứ chưa bao giờ đc iu và bị iu....( trừ gia đình heng...)....hix....ai quởn giúp phát ih....

DreamLand

Cuộc sống là không hoàn hảo, chỉ có tình yêu, hãy bù đắp cho cuộc sống bằng sự hoàn hảo của tình yêu, hãy yêu nhau thật nhiều ik nhá :)

Câu này DL giữ bản quyền nha :D

Whinny

Whinny bị outside cách đây đã gần tròn một năm.
Giờ vẫn...:(:(:(
Làm sao để thoát ra pi h:(:(

JongZiZi

Tình yêu duy nhất và hạnh phúc nhất của tôi, đó là đi làm về ngày nào cũng có độ nhậu. :))

TruongHan

Super V.I.P
Cuộc đời Anh là 1 cơn mộng kéo dài,nó trôi qua thật êm đềm và tĩnh lặng....Anh chìm đắm trong những cơn mơ đó và tưởng chừng như không bao giờ tỉnh giấc được...Rồi 1 ngày kia Anh gặp được Em .....

Hoden

Super V.I.P
Cuộc đời Anh là 1 cơn mộng kéo dài,nó trôi qua thật êm đềm và tĩnh lặng....Anh chìm đắm trong những cơn mơ đó và tưởng chừng như không bao giờ tỉnh giấc được...Rồi 1 ngày kia Anh gặp được Em .....

và em người là người làm anh tỉnh giấc......... anh cứ nghĩ thật êm đềm nhưng thật ra bây giờ anh mới biết,,,,,,,,,,....... em chính là cơn ác mộng của anh

llTuyetTinhCocll

và em người là người làm anh tỉnh giấc......... anh cứ nghĩ thật êm đềm nhưng thật ra bây giờ anh mới biết,,,,,,,,,,....... em chính là cơn ác mộng của anh

2 đại thi hào 1 ng tung 1 ng hứng...1 ng đấm 1 ng xoa....cứ thế mà con gái nó ỏng ẹo mãi....

shooter157

tinh` iu a xay bang cat
a hon mot phat
oi xao chua chat
toan dat voi cat=)).hihi.chuc ca nga pda luon co 1 tinh ` yeu dap nah.

HotelHoangMinh

Thay lời muốn nói

[video=youtube;BQnZqi_VsLA]http://www.youtube.com/watch?v=BQnZqi_VsLA&feature=player_embedded[/video]​

Học thuộc bài thơ này các Nữ chết là cái chắc! Vậy mà sao tôi vẫn cô đơn nè trời!:((

AnhTu

Super V.I.P
Rồi anh nằm ngủ tiếp vì em đã làm anh choáng =))

Pa này gớm thiệt, hay chính là người "lỡ" lọt vô giấc mơ ngườit a, làm ng ta ngủ luôn =)) sao ko photoshop cho hết mức đi rùi hẵng nhảy vô, đội tóc rùi nhảy vô thì ngất là đúng rồi >:)

pethuylovely

cái gì tự nhiên thì mới hay chứ a cái gì cũng chỉnh sử đâu có hay ,ah a tú có người yêu chưa mà tâm lý quá zạ