• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

Cleonardo

Thay lời muốn nói

[video=youtube;BQnZqi_VsLA]http://www.youtube.com/watch?v=BQnZqi_VsLA&feature=player_embedded[/video]​

thay lời muốn nói anh chúc e ng luôn gặp những gì tốt đẹp trong cuộc sống và em cứ là e vì điều đó làm a luôn yêu em!thanks

HotelHoangMinh

Không biết từ thời khai thiên lập địa PDAViet đến nay đã có mối lương duyên nào được kết hợp từ PDAViet chưa ta?:-/

HotelHoangMinh

Mình nghĩ chắc trong tương lai sẽ có. Lúc đó Box 8 vui lắm hen, Dreamland sẽ là phù rể, không chừng có thể là chú rể!=))=))=))

llTuyetTinhCocll

Sao ngộ thiệt á nha....zừa mới nói cái là nghi tùm lum à.....hỏi em nà....kakaka....chú rể chính ....it's me......cô dâu.....updating...:(:(

pulukute

trùi ui ,tủi thân quá :(:)(:)(:)(:)(:)((,k ai gì tới mình hết :(:)(:)(:)(:)((, pùn khóc ngập topic của thủy lun

Cleonardo

trùi ui ,tủi thân quá :(:)(:)(:)(:)(:)((,k ai gì tới mình hết :(:)(:)(:)(:)((, pùn khóc ngập topic của thủy lun
đây đây anh đây, xa vời vợi mà gần ngay trước mắt!bữa nào bận bận xuống anh chơi nha....rảnh thì...