• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

gautruc_baby

trong đời sống ai đã gặp tình huống này nhỉ???????...,<<vẫn thường nói tình bạn lớn lên thành tình ju, nhưng không bao giờ tình ju giảm xuống thành tình bạn>> :-?:-?:-?:-?:-?:-?

riêng tôi thì lun lun ngược lại vì tình bạn lun tốt đẹp và quí biết bao

Cleonardo

trong đời sống ai đã gặp tình huống này nhỉ???????...,<<vẫn thường nói tình bạn lớn lên thành tình ju, nhưng không bao giờ tình ju giảm xuống thành tình bạn>> :-?:-?:-?:-?:-?:-?

riêng tôi thì lun lun ngược lại vì tình bạn lun tốt đẹp và quí biết bao
vậy e nghe câu nì chưa, hai người khác phái ko hề có tình bạn mà là tình iu hoặc là ko!

AnhTu

Super V.I.P
Anh thì gặp nhiều rồi, yêu nhiều rồi, và cuối cùng ==> tình bạn :|
Chuyện này là bình thường, khi mình biết mọi việc ko đc như ý muốn thì ko nên níu kéo, và cũng ko cần phải dứt tình dứt nghĩa, dù gì thì cũng đã từng...

Cleonardo

vậy tình bạn đó sẽ như thế nào anh?mỗi lần gặp ng đó mình vẫn thấy có vài khoảnh khắc khi tiếp xúc mình ko kiềm chế đc.Như Lúc đó cư xử ko giống tình bạn,vì nếu là bạn mình có thể thằng thắn vấn đề đó nhưng nghĩ dù gì trước đây như anh nói mình lại hy sinh cho họ.Như vậy sẽ làm họ khó xử(vì là bạn rồi mà), hoặc nhìu tình huống tương tự như vậy nữa..khách quan ng ta nhìn vào thì sẽ có nhìu hệ lụy đúng ko anh?

gautruc_baby

:-?:-?:-?ai cũng có một cách nghĩ riêng và đúng cả....8-|8-|8-|.....vì ngừi trong cuộc mới hiểu ngừi trong hốc mà thui:D

pethuylovely

theo e nghĩ tình bạn và tình yêu cái nào cũng đẹp và điều đáng quý trọng ,ta nên trân trọng những gì mình đã có .e thì nghĩ đã không là người yêu của nhau thì chúng ta vẫn mãi là bạn chứ ,tình bạn đâu phải chỉ có 1 ngày 1 bữa mà nó là sự kết tinh của tình bạn lâu dài ,đâu phải dễ dàng mà từ bỏ được .có nhiều người có quan điểm là không là người yêu thì thành kẻ thù ,e thấy điều đó không hay chút nào ,điều đó làm cho tình bạn bị rạng nứt 1 cách vô lý .theo e nghĩ như vậy có ai có ý kiến gì hay thì góp ý nha

pulukute

tình yêu là nét đẹp hiện hữu trong bản thân của mỗi người ,ai cũng muốn mình có được hạnh phúc như ý ,nhưng dòng đời không như vậy cuộc sống ngày càng tiến bộ thì tình cảm con người càng trở nên nhạt nhẽo vì đua theo cuộc sống hiện tại ,làm mất đi giá trị cuộc sống

JongZiZi

theo e nghĩ tình bạn và tình yêu cái nào cũng đẹp và điều đáng quý trọng ,ta nên trân trọng những gì mình đã có .e thì nghĩ đã không là người yêu của nhau thì chúng ta vẫn mãi là bạn chứ ,tình bạn đâu phải chỉ có 1 ngày 1 bữa mà nó là sự kết tinh của tình bạn lâu dài ,đâu phải dễ dàng mà từ bỏ được .có nhiều người có quan điểm là không là người yêu thì thành kẻ thù ,e thấy điều đó không hay chút nào ,điều đó làm cho tình bạn bị rạng nứt 1 cách vô lý .theo e nghĩ như vậy có ai có ý kiến gì hay thì góp ý nha

Hết wen là ok bái bai. Bạn bè ko thể nào đc.

Bùn bùn rũ nhau nhậu. Hai đứa nhìn nhau, bức xúc bux xúc. Chịu hổng có nổi :))

Cleonardo

tình bạn giữa hai người khác phái luôn phát triển và cuối cùng là tình yêu.Nếu ko là "iu" thì sẽ là bạn,mình đồng quan điểm như vậy nhưng cái mình nói các bạn vẫn chưa nhìn thấy cốt lỏi mình hỏi.Này nhé giả sử cho là ko iu thì là bạn tốt ,mình đặt trường hợp này: hai ng wen nhau từ"bạn" sang "iu" nhưng ko lấy đc nhau, thời gian trôi rồi ai cũng co cuộc sống riêng, ai cũng có gia đình,con cái.Rồi vì" tình bạn" 2 ngươi đó vẫn gặp nhau dưới danh nghĩa đó, họ vẫn đi chơi,tung tăng, cũng giành tặng cho nhau nhìu thứ tốt đẹp.Nhưng ý mình nói khách quan ng ta nhìn vào kìa...ý là 1 đồn 10, 10 đồn trăm,bạn biết hệ lụy mình nói là đáng sợ ntn ha. vậy đó là tình bạn khi hai ng đã chia tay mà bị hệ lụy vậy có đáng ko nhỉ...lúc nào cũng có hai mặt , theo mình nghĩ biết dừng đúng lúc ,khéo léo để cả hai biết rằng những gì đã có với nhau hãy để đó là kỉ niệm đẹp như vậy tốt hơn.Vì dù gì cũng đã...hihi

DreamLand

tình bạn giữa hai người khác phái luôn phát triển và cuối cùng là tình yêu.Nếu ko là "iu" thì sẽ là bạn,mình đồng quan điểm như vậy nhưng cái mình nói các bạn vẫn chưa nhìn thấy cốt lỏi mình hỏi.Này nhé giả sử cho là ko iu thì là bạn tốt ,mình đặt trường hợp này: hai ng wen nhau từ"bạn" sang "iu" nhưng ko lấy đc nhau, thời gian trôi rồi ai cũng co cuộc sống riêng, ai cũng có gia đình,con cái.Rồi vì" tình bạn" 2 ngươi đó vẫn gặp nhau dưới danh nghĩa đó, họ vẫn đi chơi,tung tăng, cũng giành tặng cho nhau nhìu thứ tốt đẹp.Nhưng ý mình nói khách quan ng ta nhìn vào kìa...ý là 1 đồn 10, 10 đồn trăm,bạn biết hệ lụy mình nói là đáng sợ ntn ha. vậy đó là tình bạn khi hai ng đã chia tay mà bị hệ lụy vậy có đáng ko nhỉ...lúc nào cũng có hai mặt , theo mình nghĩ biết dừng đúng lúc ,khéo léo để cả hai biết rằng những gì đã có với nhau hãy để đó là kỉ niệm đẹp như vậy tốt hơn.Vì dù gì cũng đã...hihi
Hạnh phúc thật sự có khi không bao giờ đến đc với nhau.:)