• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

llTuyetTinhCocll

Chữ ký hợp mình ghê. Trai đẹp cũng khổ wá. :))

Hix....anh còn chưa hiểu hết nỗi khổ của nó đâu....19 năm trước em đẹp dã man...nhưng nó cũng đồng nghĩa với sự rắc rối...nên từ giờ em quyết định rồi phải xấu....xấu làm sao cho ma chê quỷ ghét mới sống nổi anh à.....

Cleonardo

xấu ghê rủ mình chị hà ,e giận ,e k thèm xuống a nữa X-(X-(X-(X-(

đừng giận sẽ nổi mụn đó em , bữa nào tất kả rảnh thì ở nhà ,kòn bận bận thì lên anh chơi, anh dẫn đi chơi nghe đi ăn kem , chịu hôn?
( phải hok ta, hình như ghi nhầm nhầm j????)

gautruc_baby

đừng giận sẽ nổi mụn đó em , bữa nào tất kả rảnh thì ở nhà ,kòn bận bận thì lên anh chơi, anh dẫn đi chơi nghe đi ăn kem , chịu hôn?
( phải hok ta, hình như ghi nhầm nhầm j????)

:)):)):)):) đúng uj...đúng uj..hok coa nhầm dâu=D>=D>=D> nhớ nha anh:)):)):)):))=D>=D>=D>=D>

Cleonardo

:)):)):)):) đúng uj...đúng uj..hok coa nhầm dâu=D>=D>=D> nhớ nha anh:)):)):)):))=D>=D>=D>=D>
coi chừng bị nói spam đó hi.
[video=youtube;CnUW9i-LPsI]http://www.youtube.com/watch?v=CnUW9i-LPsI[/video]
người yêu luôn ở quanh ta sao ta cứ tìm mãi đâu đâu.....

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

bé thủy len Vip có nhà mới hen!
tình yêu của tôi cũng như bao tình yêu khác , đầy đủ cảm xúc như bao cặp tình nhân đang iu.Hiện tại tôi hài lòng và chưa có j gút mắc,hi!chúc các bạn cũng như tui bây giờ

Ước gì mình đc như anh ấy .!!!:|:|

Iu 1 người ko iu, người mình ko iu thì lại iu :|

Thoai lonely cho nóa khỏe
:)):)) >:)

llTuyetTinhCocll

cái tính tung tăng như vậy hoài k chịu sữa là alone suốt đời đó nha =))=))=))=))=))

nhìu lúc tung tăng cũng hay lúc nào cũng vui vẻ

Lúc trước mình rất là im lặng, trầm tính lắm cơ....nhưng thông tin từ ban quản lý chị em phụ nữ là mấy ng con gái Bình Dương rất là thích con trai có tính vui vẻ...nên đổi liền....sửa liền luôn....ghê chưa....hết hồn chưa....

Cleonardo

Lúc trước mình rất là im lặng, trầm tính lắm cơ....nhưng thông tin từ ban quản lý chị em phụ nữ là mấy ng con gái Bình Dương rất là thích con trai có tính vui vẻ...nên đổi liền....sửa liền luôn....ghê chưa....hết hồn chưa....
iu quá mờ ơi!

pethuylovely

Tình yêu duy nhất và hạnh phúc nhất của tôi, đó là đi làm về ngày nào cũng có độ nhậu. :))
cuộc nhậu thì có hại chứ đâu có lợj đâu a .a nhậu nhjều bệnh nhjều .chứ đâu có được tình yêu j.hjx hjx bây jờ e mớj pít sao a ốm gùj .nhậu nhìu wá mấy pé sợ chạy mất dép gùj

DreamLand

cuộc nhậu thì có hại chứ đâu có lợj đâu a .a nhậu nhjều bệnh nhjều .chứ đâu có được tình yêu j.hjx hjx bây jờ e mớj pít sao a ốm gùj .nhậu nhìu wá mấy pé sợ chạy mất dép gùj

Đúng đúng, nhìn thấy ghét lun :))