• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - TỔNG HỢP BÀI VIẾT MOD VÀ H@CKPHONE CHO UIQ 3.0 PDAVIET 12/6/9

Status
Không mở trả lời sau này.

vitiliti1

mình muốn down mục số 9 tăng tốc độ hệ thống cho UIQ3.0 nhưng bấm vào thì nhận được lời nhắn từ diễn đàn là mình chưa đăng nhập sao lạ vậy vì mình không thoát ra và đã đánh dấu đăng nhập cho những lần sau rồi mà, bạn nào biết chỉ cho mình với nhé

Mình cũng bị giống bạn,không biết cách khắc phuc sao hết...........pro nào biết chỉ giùm với.

tommynguyen1961

Mình cũng bị giống bạn,không biết cách khắc phuc sao hết...........pro nào biết chỉ giùm với.

có thể là do lúc đó diễn đàn đang gặp lỗi vì mới chuyển qua phiên bản mới nên chưa được ổn định cho lắm.
Và bạn cũng nên tham gia nhiều vào diễn đàn chút để số lượng bài viết của bạn nhiều hơn 5 sẽ ok hơn là bạn làm vì yêu cầu của diễn đàn để dc download.

vitiliti1

có thể là do lúc đó diễn đàn đang gặp lỗi vì mới chuyển qua phiên bản mới nên chưa được ổn định cho lắm.
Và bạn cũng nên tham gia nhiều vào diễn đàn chút để số lượng bài viết của bạn nhiều hơn 5 sẽ ok hơn là bạn làm vì yêu cầu của diễn đàn để dc download.

ok,phải cố gắng nổ lực....thanks bạn.

thaiminh40

Mình cũng hay bị vậy. từ khi diễn đàn update tới giờ cứ vào diễn dàn là bị văng. riết nản luôn:(

tommynguyen1961

Mình cũng hay bị vậy. từ khi diễn đàn update tới giờ cứ vào diễn dàn là bị văng. riết nản luôn:(

bạn thử kiểm tra lại lần nữa xem sao? chứ trường hợp này đâu còn xảy ra nữa. Sign out ra rồi sign in lại xem sao nhé.

mlsno7

mod tomy có thể cho em xin keycode của các phím tren flip của p990 được ko ạ. em dùng p9 nhưng hỏng mất flip rồi. e muốn chỉnh lại key cho 1 số game java bằng javamagic nhưng giờ ko có filip để làm . cảm ơn bác nhiều

donbin

sao em thấy ít có phần mềm w960i quá, hay là em không biết kiếm chỗ nào, anh chị chỉ giúp em với, em là newbie nen ko rành lắm

hoanggttn

Cho mình hỏi bản mod sound nào tốt nhất. Mình dùng sound mod full thì lỗi âm liên tục, lỗi cả app khác. mình ko rõ là phải copy file dll hay file dll.bak gì đó sau khi install ra?

NokuaN70

Well-Known Member
Chỉ sử dụng file .dll file .dll.bak là file backup không cần thiết.

saodoingoi142

Moderator
Cho em hỏi các link không down được là sao vậy các bác?

Thời gian qua Diễn đàn bị lỗi nên hiện tại và sau này tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn sẽ không còn Download được nữa, rất mong các bạn thông cảm!!!.Bây giờ bạn có thể lên Google thử tìm kiếm các dạng File tương tự xem sao nhé!!!;;)

Status
Không mở trả lời sau này.