• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: YÊU CẦU, THẢO LUẬN TEMPLATE SPB INSIGHT

S

salen

Guest
Sorry tôi hỏi có thể hơi lạc đề một tí, nhưng mong các bác trả lời giúp với:

Tôi dùng một loạt template cùng lúc, nhưng tôi thấy mỗi lần vào wifi hoặc Sync để download thì có 2 vấn đề:

1. Một số tinh bị download lại trùng với tin đã download (thấy 2-3 tin giống nhau cùng ở 1 trang)

2. Các tin đã đọc bị đánh dấu chưa đọc trở lại.

Có cách nào khắc phục 2 lỗi này các bác nhỉ?

:((tưởng mỗi mình em bị bác HaChau xem hộ em nhé, của em bị khá nhiều trang ko biết tại sao

phuocle

cho mình hỏi nhỏ là mình tại sao trong máy của mình khi view thì không hiển thị đúng tiếng viết, toàn là ô vuông không hà ? mình nghĩ là thiếu gì đó ? có ai biết chỉ mình với. Thanks.

HaChau

Super V.I.P
:((tưởng mỗi mình em bị bác HaChau xem hộ em nhé, của em bị khá nhiều trang ko biết tại sao
Em xài cái 24h thấy ngon lắm mà các anh thử lại xem,
em attack cái temp cũ cho bác HaChau xem lại nè
tiện thể bác xem luôn dùm em cái temp sieunhanh hôm trước bác làm dùm em với,em chỉ up được mấy mục trong đó thôi,mấy mục khác ko sao up được (như KHoa Hoc Doi Song,Kinh Doanh,Ngoi Sao....)
Cảm ơn bác nhiều nha làm phiền bác quá
Mình đang dùng template 24h đính kèm rất tốt, không bị hiện tượng trùng tin đâu.
Bác Hà Châu ơi, có thể giúp mình trang tạp chí cộng sản mục văn bản mới được không?
http://www.tapchicongsan.org.vn/listcontent.asp?Object=17134783

Cám ơn bác nhiều
Đính kèm luôn template Tạp chí cộng sản sửa đổi như đề nghị của bạn.
cho mình hỏi nhỏ là mình tại sao trong máy của mình khi view thì không hiển thị đúng tiếng viết, toàn là ô vuông không hà ? mình nghĩ là thiếu gì đó ? có ai biết chỉ mình với. Thanks.
Mod nemmatlanh vừa trả lời ở bài trang bên.

datvt

Hình như mình hiểu ra chút vấn đề đó là nếu chỉnh cập nhật 10 tin mới thì ko bị lỗi gì cả.Nhưng nếu để mặc định là 50 tin/1 loại báo thì hay bị trùng.Không biết mấy bạn bị trùng có phải chỉ cài mặc định rồi xài ko,nếu đúng vậy thì chỉ cần chỉnh lại thông số cho phép up 10 tin/1 loại báo là OK.Mình đã test rồi đó

HaChau

Super V.I.P
Hình như mình hiểu ra chút vấn đề đó là nếu chỉnh cập nhật 10 tin mới thì ko bị lỗi gì cả.Nhưng nếu để mặc định là 50 tin/1 loại báo thì hay bị trùng.Không biết mấy bạn bị trùng có phải chỉ cài mặc định rồi xài ko,nếu đúng vậy thì chỉ cần chỉnh lại thông số cho phép up 10 tin/1 loại báo là OK.Mình đã test rồi đó
Chiều tối nay mới thấy xảy ra hiện tượng trùng tin, mình sẽ viết lại template này để giải quyết dứt điểm sự việc cũng như viết một số template do các bạn đã đề nghị.

Thân!

HaChau

Super V.I.P
Bác Hà Châu làm giúp em và những người yêu thích công nghệ thêm 1 trang này nữa nha: www.xahoithongtin.com
Trang này mình không vào được, bạn thử copy link mà bạn vẫn vào xem đã chính xác chưa nhé;
Em thấy bên spbinsight.com có temmplate của Sai Gon Tiep Thi Magazine - Vietnamese, nhưng lấy về k0 up đc tin.
Bác Hà Châu nghiên cứu hộ em cái nhé.

http://spbinsight.com/template_info.php?id=516

Thanks!
Đúng là template cho trang này bị lỗi, mình sẽ viết lại template này, khi nào làm xong sẽ đưa lên.

anhai

Mới làm được trang IT Gate Việt nam

Bác Hà Châu ơi, bác làm dùm mình trang quantrimang.com luôn với!!! Thanks!

HaChau

Super V.I.P
Bác Hà Châu ơi, bác làm dùm mình trang quantrimang.com luôn với!!! Thanks!
Trang này lằng nhằng ghê, mãi không xử lý lấy dữ liệu chính xác được nên mình bỏ đấy. Nếu lúc nào nghĩ ra cách làm thì sẽ update.

H

hoppy_ppc

Guest
cho trang web nào hình ảnh mát mẻ mấy bạn cho lên nha hihi.

nouvo3264

Bộ 24h mới của anh HaChau không bị lõi nữa.Thậm chí còn update được lịch thi đấu và bảng xếp hạng.Cái cũ thì chịu.

a3t

cái 24h mới nhất ở trang nào ah.
Máy tôi dùng 24h thì khi update xong nếu thoát Insight thì khi chạy lại nó sẽ xóa sạch dữ liệu. Mà chỉ duy nhất thằng 24h mới thế, các trang khác hoàn toàn bình thường, chả hiểu sao nữa

tungvn40

Template VN8x.com

Trang web với rất nhiều thông tin về thế hệ 8x năng động...

Viết theo đề nghị của bạn tungvn40

sao có hiện tượng chỉ hiện ra cái link ko load về được bác ơi.em dùng con O2I