• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - YÊU CẦU VÀ THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO UIQ.3

thanhafc

Help Easy Search 1.02

Bro nào có key của phần mềm Easy Search 1.02(40) thì share cho mình với. Thanks

mctuan

Không biết bên UIQ có phần mềm điều chỉnh tivi, dvd v.v. như cáo remote không nhỉ? ai có cho em xin nha. cám ơn nhiều.

hungtranhp

Giải Đáp Giùm Mình

Mình Mới Gia Nhập Vào PV.
Mình Đã Tìm Khá Kỹ Nhưng Không Thấy Bài Viết Nào Nói Về Icon Của P910i
Nên Mình Mạo Muội Tạo Một Topic Mới Để Nhờ Các Bạn Giải Đáp Giùm Mình.
Vấn Đề Mình Thắc Mắc Là P910i có thể thay đổi các icon ( kiểu như ở P990i ) Được không ?
Mình vẫn hay làm themes cho máy của mình nhưng nó không thay đổi nhiều. Chủ yếu là khác ở 2 cái Close va Open Background chứ không như một số dòng máy khác thay themes có thể thay icon.
Mong các bạn hãy giải đáp giùm mình nếu thay được thì cho mình xin hướng dẫn hoặc xin link của bài viết !
Một lần nữa cảm ơn các bạn rất nhiều !

at007

bạn PM chao mod TLG,mà theo như mình biết thì dòng UIQ2.0 ko thay đổi icon được^^

Linh_t885

không thây đổi Icon trong khi sử dụng được. Chỉ có thể thay đổi Background trên nền 1 theme có Icon bạn muốn.

phanminhtri

Posted via Mobile Device
cac bac cho em hoi lam sao de copy file de len file cu trong swiss manager vay, moi lan em copy thi no deu ko de len file cu, phai tim xoa cac file cu roi copy file moi vao lau lam hic

tommynguyen1961

Posted via Mobile Device
cac bac cho em hoi lam sao de copy file de len file cu trong swiss manager vay, moi lan em copy thi no deu ko de len file cu, phai tim xoa cac file cu roi copy file moi vao lau lam hic

Muốn như vậy bạn vào setting trong SWissPro-->memory reclaim để level 3 --> điểm vào mục én system applications đ63 khi thoát ra nó sẽ diệt sạch chương trình activity menu thì lúc đó bạn mới có thể chép đè lên các file bạn muốn.
Chúc bạn thành công.;;);;);;)

uthoiemve

link die

HandCn_UIQ3.0

Chương trình đọc sách hoàn toàn mới,rất thuần tiện cho nhưng người đam mê đọc sách

[HIDE="hide"]
http://www.box.net/shared/5kcsd7sw0g[/HIDE]​

Bác nào up hộ phần mềm này với, link down roài :-?:-?:-?

phanminhtri

Muốn như vậy bạn vào setting trong SWissPro-->memory reclaim để level 3 --> điểm vào mục én system applications đ63 khi thoát ra nó sẽ diệt sạch chương trình activity menu thì lúc đó bạn mới có thể chép đè lên các file bạn muốn.
Chúc bạn thành công.;;);;);;)

Posted via Mobile Device mình đã thử làm vậy rồi mà vẫn ko đc, nó vẫn báo 0 item pasted

phanminhtri

cho em hỏi cái nữa là xài x-plore làm sao để xuất hiện thư mục ẩn ổ c vậy các bác

Thoai_DakMil

Super V.I.P
cho em hỏi cái nữa là xài x-plore làm sao để xuất hiện thư mục ẩn ổ c vậy các bác
Mỡ x-phone lên vào menu-tools-configuration, đánh dấu chét vào 3 ô show ở trên là sẽ hiện được những gì mình cần

nguyenque1111

Bác congvoi ơi,vậy nếu mình đã cài thằng Installserver vào rồi thì mình có cần sin nữa không vậy bác,bác chỉ cho mình cách sin trên đt với.

nguyenque1111

mình với tậu con P990 vào diễn đàn thấy thảo luận hay quá.Các chỉ dẫn cũng rất tuyệt.
mình đã làm được hầu hết theo các chỉ dẫn của dđ,nếu có gì thắc mắc xin các bác giúp đỡ cho.

CongVoi

Super V.I.P
Bác congvoi ơi,vậy nếu mình đã cài thằng Installserver vào rồi thì mình có cần sin nữa không vậy bác,bác chỉ cho mình cách sin trên đt với.

mình với tậu con P990 vào diễn đàn thấy thảo luận hay quá.Các chỉ dẫn cũng rất tuyệt.
mình đã làm được hầu hết theo các chỉ dẫn của dđ,nếu có gì thắc mắc xin các bác giúp đỡ cho.

Hack điện thoại thì bạn đọc bài này nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501

buonchan1979

Cần hướng dẫn cách Restart lại P990?

Các bác chỉ em cách restart lại P990 mà ko cần nhấn Turn off và Turn on, giống như restart lại máy tính vậy. thanks các bác .:)

relaxvn

Đúng là buồn chán thật!!! Bác chịu khó seach PM PowerOffer trên diễn đàn rồi cài vào máy là có cái như ý Bác muốn đấy.

Kojiro

Super V.I.P
Các bác chỉ em cách restart lại P990 mà ko cần nhấn Turn off và Turn on, giống như restart lại máy tính vậy. thanks các bác .:)

Mình thấy cài cái Xplore 1.22 cũng có chức năng restart máy đó.

tom_riddle

Mình để brightness là 20% cho đỡ tốn pin, nhưng mỗi lần dùng CorePlayer 1.2 để xem phim thì nó lại tăng brightness lên sáng bừng. Có cách nào để không cho nó tăng brightness lên không mấy bro ?