• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CLB THỂ THAO PV Hải Phòng

HHN

Well-Known Member
Anh Nho thích luận đàm về môn thể thao nào cũng được, nhất trí hết!
Nếu anh muốn giao lưu thì hum nào anh em mình làm mấy trận đi: Cầu lông, bóng bàn, tenis, bóng đá, đá cầu, chạy 100m... em chơi tuốt. Rủ thêm anh em Hải Phòng cùng chơi đi anh!

OK luôn, em chỉ thích chơi thôi chứ luận đàm thì không thích lắm :)) hôm nào anh em mình giao lưu tennis đi, bác chơ ở sân nào vậy, hiện em đang chơi trong sân Nhà Văn hóa Thanh Niên vào các ngày thứ 2,4,6 hàng tuần từ 18:00 đến 21:00 or late :D .
Còn các môn còn lại thì em chỉ chơi được cầu lông và bóng bàn thôi nhưng laâ lắm rùi cũng không chơi 2 môn này :D :D

minhhieu

thể thao là phải đủ các môn chứ.hãy nói về tennis đi anh em ơi

bác nào biết về lịch sử quần vợt và các giải đấu thế giới hãy giới thiệu đi

Last edited by a moderator:

new

Bác nào đi xem trận HP-HAGL chiều nay không vậy?đi cùng cho vui...........

The_dealth1405

Em có ý kiến như thế nào ko bit anh em PV Hải Phòng thế nào. Tại sao chúng ta ko thay đổi không khí đi offline nhỉ. Trước là cafe rồi bia hơi. Bây giờ sao ta ko thỉnh thoảng tổ chức trận bóng đá giao lưu nhỉ (sân Cung chẳng hạn) để cho anh em vận động chân tay (có sức khỏe thì tinh thần mới thoải mái để cống hiến cho PDV chứ nhỉ) sau đó là 1 chầu bia (đội nào thua thì phải khao). Ai đồng ý thì ủng hộ em một cái nào/

P/S: Nếu tổ chức thì em xin 1 chân tiền đạo trước:
D:D:D:D:D

Anhtoitb

Chiều nay phi từ Đồ Sơn lên Hải Phòng để xem trận Xi măng Hải Phòng & Hoàng Anh Gia Lai. Lên đến nới thì sân đã đông người, hết vé nên đành chiu vô khán đài C ngồi. Trời! 30 phút sau cả 4 khán đài chật cứng không còn chỗ! Ngồi hò reo hét mãi và cuối cùng HP đã có bàn thắng!
XM Hải Phòng 1 -0 HA Gia Lai một tỷ số đẹp!

Born2loveU

Member
Anh Nho thích luận đàm về môn thể thao nào cũng được, nhất trí hết!
Nếu anh muốn giao lưu thì hum nào anh em mình làm mấy trận đi: Cầu lông, bóng bàn, tenis, bóng đá, đá cầu, chạy 100m... em chơi tuốt. Rủ thêm anh em Hải Phòng cùng chơi đi anh!

OK luôn, em chỉ thích chơi thôi chứ luận đàm thì không thích lắm :)) hôm nào anh em mình giao lưu tennis đi, bác chơi ở sân nào vậy, hiện em đang chơi trong sân Nhà Văn hóa Thanh Niên vào các ngày thứ 2,4,6 hàng tuần từ 18:00 đến 21:00 or later :D .
Còn các môn còn lại thì em chỉ chơi được cầu lông và bóng bàn thôi nhưng lâu lắm rùi cũng không chơi 2 môn này :D :D

Mấy môn này mình gọi là biết chơi thôi. Vậy có pác nào chơi Golf không vậy ? Hôm nào lên sân Chi Linh giao lưu cùng em nhé.

HHN

Well-Known Member
Mấy môn này mình gọi là biết chơi thôi. Vậy có pác nào chơi Golf không vậy ? Hôm nào lên sân Chi Linh giao lưu cùng em nhé.

Golf hả OK luôn hôm nào thứ 7 hoặc CN alô giao lưu nhé bác.

new

Bi-a có phải là một môn thể thao không nhỉ các bác?tổ chức giao lưu tý.........

The_dealth1405

Bi-a có phải là một môn thể thao không nhỉ các bác?tổ chức giao lưu tý.........

Môn này em khoái đấy anh Hùng ah. Có lẽ hôm nào phải offline chui nhỉ, vừa bi -a vừa bóng đá thì hay.=D>=D>=D>=D>

Shinichi

He he mình cũng khoái mấy cái món chọc chọc lắm. Hôm nao anh em ta làm trận off Bi-a đê.
Có bác nào chơi món nhảy dù không giao lưu tiếp đê.

Anhtoitb

Đêm qua ManU đá hay quá! 2 tình huống cố định là tiễn Arsenal khỏi giải ngoại hạng! Quá tuyệt!

Anhtoitb

Tình hình dạo này Sân Lạch Tray đang biến thành chảo lửa của Thành phố cảng với không khí sôi động và cuồng nhiệt. Mấy trận gần đây chẳng trận nào bỏ cả, mong rẳng anh em CLB PV Hải Phòng đi xem đông đủ và sau trận đấu ta đi off luôn!
Mong anh em hưởng ứng!

Anhtoitb

Giải NGOẠI HẠNG ANH đã bước vào 2 vòng đấu cuối!

Đêm mai, anh em nào yêu MANU thì xem và cổ vũ cho đội bóng ruột của mình với nhé!

PhuongAnh

Giải NGOẠI HẠNG ANH đã bước vào 2 vòng đấu cuối!

Đêm mai, anh em nào yêu MANU thì xem và cổ vũ cho đội bóng ruột của mình với nhé!

Còn 2 trận cuối nên Man kiểu gì cũng phải thắng mà phải thắng đậm thì mới bảo vệ được chức vô địch

Anhtoitb

Cuối tuần này: Chiều ngày 11.5 trên sân Lạch Tray sẽ có trận đấu của Xi Măng HP với đội gì ấy. Anh em HP mình cùng đi xem đi!

@ anh Hùng NEW: Mua giúp em 1 vé khán đài B cửa 16 được không anh?

new

Cuối tuần này: Chiều ngày 11.5 trên sân Lạch Tray sẽ có trận đấu của Xi Măng HP với đội gì ấy. Anh em HP mình cùng đi xem đi!

@ anh Hùng NEW: Mua giúp em 1 vé khán đài B cửa 16 được không anh?

nhờ mua vé mà không thèm gọi điện hay nhắn tin,mấy hôm nay bận quá giờ mới online được.......từ trước giờ toàn ngồi 1A2 hoặc 1A3...hôm nay tự dưng nên giá 270k 1 đôi:((..nghiến răng mua vé vào sân, xem về tức cả người..........vừa mất tiền vừa tức..hic:(...Lần sau có mua vé lên xem thì gọi hoặc nhắn tin nha........

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

nhờ mua vé mà không thèm gọi điện hay nhắn tin,mấy hôm nay bận quá giờ mới online được.......từ trước giờ toàn ngồi 1A2 hoặc 1A3...hôm nay tự dưng nên giá 270k 1 đôi:((..nghiến răng mua vé vào xân, xem về tức cả người..........vừa mất tiền vừa tức..hic:(...Lần sau có mua vé lên xem thì gọi hoặc nhắn tin nha........

Quên mất đấy anh ạ! Chiều qua em cũng không đi xem. May quá không thì mất toi tiền! :)):)):))

Anhtoitb

Cristiano Ronaldo lập "hat-trick" danh hiệu

Lần thứ 2 liên tiếp Cristiano Ronaldo được bầu chọn là cầu thủ xuất sắc nhất năm của CLB Manchester United, nâng tổng số giải thưởng cá nhân mà tiền vệ này giành được ở mùa bóng năm nay lên con số 3.

Không chỉ được Hiệp hội Cầu thủ Nhà nghề Anh (PFA), Hiệp hội Nhà báo Thể thao Anh (FWA) bầu chọn là Cầu thủ xuất sắc nhất năm mà tiền vệ cánh người Bồ Đào Nha (BĐN) còn đoạt giải thưởng tương tự từ CLB chủ quản của anh - Manchester United.

Kết quả trên được công bố ít phút sau khi Quỷ đỏ thành Manchester đánh bại Wigan để bước lên bục cao nhất tại giải đấu danh giá nhất xứ Sương mù.

Cristiano Ronaldo

Ngoài ra, với cú sút phạt hàng rào thành bàn tuyệt đẹp trong trận gặp đối thủ Portsmouth hồi tháng Một vừa qua, tuyển thủ 23 tuổi người BĐN còn ẵm nốt giải thưởng Cầu thủ có pha lập công đẹp nhất mùa bóng cho CLB Manchester United.

Vui mừng vì vừa trải qua một mùa giải bội thu giải thưởng cá nhân, Cristiano Ronaldo khiêm tốn phát biểu: “Tất cả thành tích tôi đạt được cho đến giờ phút này là nhờ sự ủng hộ và giúp đỡ nhiệt tình của CĐV cũng như đồng đội của tôi tại sân Old Trafford. Tôi sẽ cố gắng thi đấu hết mình trong trận CK Champions League sắp tới gặp Chelsea tại Moscow để đền đáp lại những gì mà HHM dành cho tôi”.

Hồ hởi trước sự tiến bộ không ngừng của cậu học trò cưng, trong buổi trao giải thưởng nói trên, HLV Alex Ferguson phát biểu: “Lần đầu tiên chứng kiến Ronaldo chơi bóng trong màu áo CLB Sporting Lisbon, ngay lập tức tôi muốn đưa cậu ấy về sân Old Trafford. Tôi đã không nhầm khi đặt trọn niềm tin vào chàng trai trẻ này. Ronaldo là cầu thủ xuất sắc nhất thế giới vào thời điểm hiện tại”.

Năm 2003, chuyển đến đầu quân cho Machester United từ CLB Sporting Lisbon với giá hơn 12 triệu Bảng, qua thời gian Cristiano Ronaldo đã chứng tỏ cho giới mộ điệu thấy tài nghệ chơi bóng siêu phàm của mình. Với những gì đã thể hiện ở mùa bóng năm nay, nhiều khả năng tuyển thủ người Bồ sẽ trở thành Cầu thủ xuất sắc nhất thế giới mùa bóng 07/08.